Msaada printer inakosa mawasiliano na laptop, hivyo kushindwa kuprint

Msaada printer inakosa mawasiliano na laptop, hivyo kushindwa kuprint

CHITAKO

Member
Joined
Jul 13, 2017
Posts
31
Reaction score
10
Poleni na majukumu wadau,

Naombeni msaanda PC yangu ilikuwa na window 7, mwishowe nikapiga chini hiyo windows, nikaweka windows 8.

Nilivyojaribu kuisntall CD ya printer, imegoma. Ikabidi nirudishe ile windows 7 ya zamani, lakini pia imegoma. Nimejaribu kuweka manually, lakini pia imeshindwa kufanya kazi.

Aina ya printer ni HP LASERJET P 1000 AND P 1500 SERIES.

Hivyo naombeni msaada namna ya kutatua hili tatizo.
 
Ikigoma,inawasha taa nyekundu kama inataka kuprint,mwishowe inakuwa kimy.
Bado sijajua hasa tatizo lako, maelezo yako hayajitoshelezi. Kama unaweza lipia gharama za muda wangu, nitafute nikufanyie kazi.

Na swali nje ya mada, kwanini ulibadili kwenda 8 then ukarudi 7..??

Naweza nikakupa ushauri mzuri kulingana na computer yako na matumizi yako na uelewa wako wa mambo ya computer.
 
Bado sijajua hasa tatizo lako, maelezo yako hayajitoshelezi. Kama unaweza lipia gharama za muda wangu, nitafute nikufanyie kazi.

Na swali nje ya mada, kwanini ulibadili kwenda 8 then ukarudi 7..??

Naweza nikakupa ushauri mzuri kulingana na computer yako na matumizi yako na uelewa wako wa mambo ya computer.
Tatizo ni kama nilivyoeleza mkuu,nilibadili kwenda 8,then nikarudi 7 baada ya kuweka 8,ikagoma ndo nikarudisha ya zamani,pia ikagoma.
 
Tatizo ni kama nilivyoeleza mkuu,nilibadili kwenda 8,then nikarudi 7 baada ya kuweka 8,ikagoma ndo nikarudisha ya zamani,pia ikagoma.
Unapatikana wapi...??
 
Izoo pasua sana unatakiwa utumia njia moja ya ku add printer
Yani unaweka cd unaenda kwenye control panel then device and printer add printer itakuuliza online au kwenye device chagua device i locate kwenye dvd itafungua then kuna file utalikuta jina -hp utaangalia model ya printer yako then select itafanya installation
 
Poleni na majukumu wadau,Naombeni msaanda pc yangu ilikuwa na window 7,mwishowe nikapiga chini hiyo window,nikaweka window 8.Nlivyojaribu kuisntall cd ya printer,imegoma.Ikabidi nirudishe ile window 7 ya zamani,lakini pia imegoma.Nimejaribu kuweka manually,lakini pia imeshindwa kufanya kazi.Aina ya printer ni HP LASERJET P 1000 AND P 1500 SERIES.Hivyo naombeni msaada namna ya kutatua hili tatizo.
Iyoo printer ni latest tatizo sio window inakaa ata kwenye window 10 iyooo tatizo ni cd au mlango wa machine yako utakua una miss au kujamp tumia iyo nyia ya ku add wala usichomeke waya wa usiconect printe na pc ad umalize
 
hizo cd hata haziaminiki. drivers za uhakika unazipata website ya manufacture.

ingia hapa

HP Software and Driver Downloads for HP Printers, Laptops, Desktops and More | HP[emoji768] Customer Support

eka windows unayotumia na chagua kama ni 32bit ama 64bit kisha download halafu install kwa kufuata maelekezo.
mimi nona kesi kama ya jamaa laptop dell ilikuwa window 7 nikaeka 10 baadae ikawa kuna kuna shida microsoft office 2003 siwezi kufungua hyperlinks halaf out look inazingua pia jamaa akaniwekea office 2013 bado shida ikawa pale pale .
Nikampelekea akaitoa window 10 akarudisha 7 na office kaniwekea 2003 au 2007 sikumbuki kwa sasa(niko bar) ila printer haisomi ni hp laserjet p1102( kama niko sahihi)
sikumbuki cd yake nilipoiweka kesho nitajaribu hiyo link nione
 
mimi nona kesi kama ya jamaa laptop dell ilikuwa window 7 nikaeka 10 baadae ikawa kuna kuna shida microsoft office 2003 siwezi kufungua hyperlinks halaf out look inazingua pia jamaa akaniwekea office 2013 bado shida ikawa pale pale .
Nikampelekea akaitoa window 10 akarudisha 7 na office kaniwekea 2003 au 2007 sikumbuki kwa sasa(niko bar) ila printer haisomi ni hp laserjet p1102( kama niko sahihi)
sikumbuki cd yake nilipoiweka kesho nitajaribu hiyo link nione
usieke hio sio driver yake.

page ya printer yako ni hii

HP LaserJet Pro P1102 Printer Software and Drivers | HP® Customer Support
 
Back
Top Bottom