ALWATAN KIZIGO
JF-Expert Member
- Dec 21, 2012
- 543
- 652
Kuna kesi imetokea mtaani kwetu kuna bint wanadai kabakwa na jamaa flan na kuambumkizwa vvu. sasa je ushahidi gn unahtajika ili jamaa mbakaji aweze kufungwa
Tupe mazingira ya ubakaji ulivyofanyika.
yani huyo mtuhumiwa alikua ana kawaida ya kumpa kazi za nyumbani huyo dada bas. mtuhumiwa anaish peke yake. Siku ya tukio huyo dada alibakwa ila hakupiga kelele ila baada ya tukio akaenda kuripoti polisi
Baada ya tukio alienda kureport polisi je ni mda gani kati ya tukio na ripoti ilipotolewa!?
Polisi wanajua nini cha kufanya kama vile kwenda hospitali kumfanyia vipimo ambavyo vitatumika katika kesi kama mtuhumiwa amekamatwa na kujua mazingira ya ubakaji wenyewe.yani huyo mtuhumiwa alikua ana kawaida ya kumpa kazi za nyumbani huyo dada bas. mtuhumiwa anaish peke yake. Siku ya tukio huyo dada alibakwa ila hakupiga kelele ila baada ya tukio akaenda kuripoti polisi