Msaada please!! Photocopier canon jamaniii


G

g4cool

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
396
Points
250
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
396 250
Natafuta copier canon IR 3170CI na wino wake, kama unafahamu duka linalouza please nisaidie
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,376
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,376 1,500
Masumin printways au zamzam, haya maduka yapo mnazi mmoja police post upande wa pili wa barabara kuna nbc bank, shuka na hiyo road then ulizia hayo maduka yapo usawa wa barabara kulia kwako
 
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined
Dec 18, 2010
Messages
1,948
Points
1,225
Prisoner 46664

Prisoner 46664

JF-Expert Member
Joined Dec 18, 2010
1,948 1,225
nimeziona juzi canon shop pale hydery plaza,,,ukiingia tu ground floor unapaona...ziko aina lukuki
 
duda

duda

Senior Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
114
Points
0
Age
33
duda

duda

Senior Member
Joined Mar 23, 2011
114 0
Masumin na hapo Hydery Plaza wanauza ghali sana , Nenda pale Veta Chang'ombe opposite
kuna duka linauza hizo copier machine na ni imara mimi nilinunua hapo na mashine ina miiaka miwili sasa na haijasumbua
 
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
396
Points
250
G

g4cool

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
396 250
unaweza kunisaidia namba zao za cm duda? kwa sasa nko Morogoro
 
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2011
Messages
2,376
Points
1,500
vanmedy

vanmedy

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2011
2,376 1,500
Masumin na hapo Hydery Plaza wanauza ghali sana , Nenda pale Veta Chang'ombe opposite
kuna duka linauza hizo copier machine na ni imara mimi nilinunua hapo na mashine ina miiaka miwili sasa na haijasumbua
unasema sofia house pale ground floor....mitumba ile tena bei ni kubwa(hujui historia ya ubovu)....masumin,zamzam,haidary plaza unapata brand new
 

Forum statistics

Threads 1,296,582
Members 498,672
Posts 31,252,965
Top