Msaada please-internet download manager software complete with crack bundle

Who Cares?

JF-Expert Member
Jul 11, 2008
3,509
3,353
Salaam wataalam wa mambo ya tehama....samahani kwa mwenye kuweza kuweka internet download manager software ili tu-download na kuinstall (not a trial version please) naomba msaada huo coz naihitaji niliyokuwa nayo imecrash then nahitaji kupata kwa haraka zaidi. Natanguliza shukrani za dhati kabisaaa.
 

Who Cares?

JF-Expert Member
Jul 11, 2008
3,509
3,353
Thanks kaka hassan abdi natumai mie pia hizo crack codes zitanisaidia au hata wengineo wengi pia...please ziweke hapa jamvini kila mwenye uhitaji ajichukulie for free. Thanks again
 

mchajikobe

JF-Expert Member
Aug 14, 2009
2,630
1,201
Salaam wataalam wa mambo ya tehama....samahani kwa mwenye kuweza kuweka internet download manager software ili tu-download na kuinstall (not a trial version please) naomba msaada huo coz naihitaji niliyokuwa nayo imecrash then nahitaji kupata kwa haraka zaidi. Natanguliza shukrani za dhati kabisaaa.
Kama kweli unahitaji hilo wee ni PM tuu nitakupa suluhisho mbadala!!!
 

Kiparaa

JF-Expert Member
Feb 2, 2012
384
109
Nenda google andika site:jamiiforum.com Idm. Utapata post kibao za jamiiforum zenye kila aina ya IDM uitakayo. Kisha chagua mojawapo na u download.
NB:njia hiyo ya ku search nimeipata humu humu JF na nilifanikiwa pia
 

July Fourth

JF-Expert Member
May 2, 2012
2,237
788
emu pakua hapa' IDM v 6.11 Build 5 - Sandhu.7z
ni ya patch... But itakubidi uwe na winrar ya kufungua zipped folders... Then ukishainstall utaenda program files..>internet download manager> then copy application ya patch.. Ipo kwenye lile file ulilodownload.. Then ipaste humo kwenye idm.. Run app.. Then andika jina lolote.. First name na second name...
Then u done
 
0 Reactions
Reply
Top Bottom