DIDAS TUMAINI
JF-Expert Member
- Nov 11, 2014
- 242
- 681
Wakuu salamu
Nina page yangu Facebook,kuna jamaa fulani hivi Nadhani ni wa nje ya Tanzania alinitumia sms WhatsApp akisema kuwa anataka awe anaweka matangazo kwenye Facebook page yangu na awe ananilipa.
Alinitumia link ili nijiunge na ile link lilipoicheki ni ya Facebook kweli inayohusu maswala ya Business Advertisement.
Baada tu ya ku login kwenye ile link jamaa aliniondoa kuwa admin wa page yangu,hivyo sina access yoyote ile kwenye page yangu zaidi ya kuiona tu kama viewers wengine.
Nimejaribu ku report Facebook mara kadhaa lakini hawajibu.
NAOMBA KAMA KUNA MTU MWENYE UTAALAMU ZAIDI ANISAIDIE.
Iwapo utafanikisha kuirudisha kwangu,basi sina budi kukulipa japo kidogo tu.
Kama kuna mwenye uwezo naomba anicheki kwa namba hii 0712778881
Nina page yangu Facebook,kuna jamaa fulani hivi Nadhani ni wa nje ya Tanzania alinitumia sms WhatsApp akisema kuwa anataka awe anaweka matangazo kwenye Facebook page yangu na awe ananilipa.
Alinitumia link ili nijiunge na ile link lilipoicheki ni ya Facebook kweli inayohusu maswala ya Business Advertisement.
Baada tu ya ku login kwenye ile link jamaa aliniondoa kuwa admin wa page yangu,hivyo sina access yoyote ile kwenye page yangu zaidi ya kuiona tu kama viewers wengine.
Nimejaribu ku report Facebook mara kadhaa lakini hawajibu.
NAOMBA KAMA KUNA MTU MWENYE UTAALAMU ZAIDI ANISAIDIE.
Iwapo utafanikisha kuirudisha kwangu,basi sina budi kukulipa japo kidogo tu.
Kama kuna mwenye uwezo naomba anicheki kwa namba hii 0712778881