Msaada: Nywele zangu nyepesi sana na hazikolei dawa

cute mimi22

Member
Nov 13, 2016
46
95
Habari wana JF,

Naomba mnisaidie nywele zangu ni nyepesi sana na zinakatika sana ninapochana hata dawa nikiweka lazima upande mmoja igome.

Naombeni msaada nitumie dawa gani ya nywele na mafuta?
 

MankaM

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
9,456
1,500
Tumia mafuta ya nazi origino...
Tafuta wenye uweledi na mambo ya nywele wakuelimishe dawa nzuri ya kutumia
 
Nov 29, 2016
6
45
Chukua kitunguu maji saga vizuri upate kitu kama juisi changanya na mafuta ya Zaituni(olive) au mafuta ya nazi orijino kwa uwiano utakaoona unafaa kisha tumia kupaka nywele zako!
Vingnevyo muone mtaalam wa masuala hayo...
Source: threads za JF.
 

cute mimi22

Member
Nov 13, 2016
46
95
Chukua kitunguu maji saga vizuri upate kitu kama juisi changanya na mafuta ya Zaituni(olive) au mafuta ya nazi orijino kwa uwiano utakaoona unafaa kisha tumia kupaka nywele zako!
Vingnevyo muone mtaalam wa masuala hayo...
Source: threads za JF.
Asante
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom