Msaada nugu wana JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msaada nugu wana JF

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by analysti, May 8, 2011.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 664
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    Ninaomba wana JF, yeyote mwenye username na password ya Hinari anitumie tafadhali!!.Natanguliza shukurani
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi R I P

    #2
    May 8, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Punguza haraka rekebisha title yako kwanza
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,814
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Hinari ndio nini?torrent site au download premium account??halafu akishakutumia ufanyaje with it?na ukishafanya itakusaidia nini?na tatizo lako hasahasa ni nini??nugu ndio nini?na kama huyu ni member kwanini uombe password yake??kwanini usi-mp??kwaahiyo we unadhani hivi ni vitu vya kushare??kwanini usiwaulize mods??duh kijana...naona maswali mengi kuliko majibu hapa!!
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,957
    Likes Received: 2,631
    Trophy Points: 280
    unataka kufanya nini na password ya watu?
     
  5. D

    Derimto JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na hiki nacho ni cha kupost ili kupata password ya watu?
    Ama kweli kuna mamluki humu ndani
     
Loading...