MSAADA :Ntarudishaje picha nilizofuta kwenye SD CARD


Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,174
Likes
27,046
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,174 27,046 280
Nilefuta picha bahati mbaya naombeni mnisaidie app nzuri ya kuback up picha zilizofutika kwenye SD CARD mwenye ujuzi anipe maana awali nilipata app ila ni trial.
 
M2mwembamba

M2mwembamba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2014
Messages
2,296
Likes
758
Points
280
M2mwembamba

M2mwembamba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2014
2,296 758 280
Ngoja waje wataalamu
 
ericjames574

ericjames574

Member
Joined
Aug 30, 2015
Messages
44
Likes
28
Points
25
ericjames574

ericjames574

Member
Joined Aug 30, 2015
44 28 25
Nilefuta picha bahati mbaya naombeni mnisaidie app nzuri ya kuback up picha zilizofutika kwenye SD CARD mwenye ujuzi anipe maana awali nilipata app ila ni trial.
Usipate presha Hilo tatizo dogo sana jaribu application hizi ni nzuri sana
1. wondeshare data recovery
2. Together share data recovery
 
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2015
Messages
15,174
Likes
27,046
Points
280
Age
75
Viatu vya Samaki

Viatu vya Samaki

JF-Expert Member
Joined May 11, 2015
15,174 27,046 280
Usipate presha Hilo tatizo dogo sana jaribu application hizi ni nzuri sana
1. wondeshare data recovery
2. Together share data recovery
Ngoja nizidownload
 

Forum statistics

Threads 1,236,927
Members 475,327
Posts 29,273,183