Msaada: Nokia x2 yangu haitumii google services

Msaada: Nokia x2 yangu haitumii google services

IamMrLiverpool

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2014
Posts
4,855
Reaction score
7,460
Wakuu habari zenu nokia x2 yangu haitaki maswala ya google services nifanyeje nia yangu ni kudownload android apps halafu je ni windows phone au android?
 
Tatizo ya hii mobile market haina apps nyingi nazohitaji mjanja anyway

unayo? kuna market inayokuja na hio simu na kuna 1mobile market. hio 1mobile market ina mamilion ya apps inshort ni clone ya playstore.
 
unayo? kuna market inayokuja na hio simu na kuna 1mobile market. hio 1mobile market ina mamilion ya apps inshort ni clone ya playstore.

Ninayo one mobile market of course ina apps nyingi lakini kuna zile hazipo accesible kama za google mfano you tube google earth nk
 
Ninayo one mobile market of course ina apps nyingi lakini kuna zile hazipo accesible kama za google mfano you tube google earth nk

hizo za google huwezi zieka mpaka uwe na playservice, fat link ya juu kuflash app za google
 
Wakuu habari zenu nokia x2 yangu haitaki maswala ya google services nifanyeje nia yangu ni kudownload android apps halafu je ni windows phone au android?

Mungu ashafahamu dhamira yako mbovu kuhusiana na mambo unayoyatafuta huko Google.
 
hizo za google huwezi zieka mpaka uwe na playservice, fat link ya juu kuflash app za google

habar yak chief xor ka ntakuwa nmetoka nje ya maada me na cmu yang nokia lumia 520 ila nikienda kwenye store yao kudownload apps kama wasap wananiambia error code 80070490 nmefanyia hard reset wap naomba nsaidie bro
 
Back
Top Bottom