Msaada no. ya Philipo Mangula

Msaada no. ya Philipo Mangula

Magwangala

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2011
Posts
2,986
Reaction score
2,373
Ndugu zangu,naomba kwa yeyote mwenye namba ya simu ya mkononi ya mh. Philipo Mangula,ni muhimu tafadhali!
 
Vuta subira Lumumba book7FC watakuja au tuma PM kwa mkuu Ritz
 
Last edited by a moderator:
Wakuu,nimeomba kwa yeyote anayoifahamu anipm na sio waheshimiwa watajwa hapo juu,najua hapa jf ni jumba la ufahamu,natanguliza shukurani!
 
Wakuu,nimeomba kwa yeyote anayoifahamu anipm na sio waheshimiwa watajwa hapo juu pekee,najua hapa jf ni jumba la ufahamu,natanguliza shukurani!
 
Nafikiri siyo rahisi kwa mtu kutoa no. ya simu ya mtu mwingine bila ridhaa yake
 
Back
Top Bottom