Msaada Njia ya Kuondoa Acid Tumboni


Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,361
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,361 2,000
Asante jivu kiasi gani nalamba,ila makande situmiagi
Usipoteze muda na jivu. Kunywa au tafuna tangawizi kila asubihi au kila dakika 10 kabla ya mlo wowote.
Kunywa maji mengi kisha njoo nipe jibu baada ya juma 1.
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,084
Points
2,000
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,084 2,000
Usipoteze muda na jivu. Kunywa au tafuna tangawizi kila asubihi au kila dakika 10 kabla ya mlo wowote.
Kunywa maji mengi kisha njoo nipe jibu baada ya juma 1.
Tangawizi ina accelerate vidonda vya tumbo
 
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2012
Messages
5,361
Points
2,000
Titicomb

Titicomb

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2012
5,361 2,000
Tangawizi ina accelerate vidonda vya tumbo
Naongea kitu ambacho nimekitumia.
Hata jana usiku kuna mtu kalalamika higo gesi nikampa kipande katafuna kalala kwa amani kabisa.

Nawewe nakushauri ikitokea umekosa chakula muda mrefu piga ginger tea or ginger juice kisha piga kazi kutwa nzima hakuna shida ya tumbo.
 
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2011
Messages
2,245
Points
2,000
cmoney

cmoney

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2011
2,245 2,000
Tatizo wajuaji wengi sana....kikubwa ajitahidi kula vitu vya base kama alivyosema mdau hapo juu..uzuri wa jivu linamaliza tatizo hapo hapo na hamna ghara,a
Tangawizi ina accelerate vidonda vya tumbo
 
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2013
Messages
4,992
Points
2,000
Jumong S

Jumong S

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2013
4,992 2,000
Baada ya kulalamika kwa muda mrefu kuhusu vidonda vya tumbo nilihamua kwenda hospital yenye vipimo vinavyoweza kuonyesha tumboni vidonda vya tumbo vimenihathiri kwa ukubwa gani
Mrejesho wadau
Nilifanikiwa kwenda hospital moja ipo Njombe Makete inaitwa ikonda,nikapima vipimo kama inavyoonekana kwenye atachment hapo chini,ila sasa baada ya kupimwa kile kipimo cha camera ya kuingizwa tumboni kikaonyesha kwenye utumbo hakuna vidonda wala michubuko,lakini nikamuhuliza doctor sasa mbona tumbo uwa linaniwaka moto sana mbaka nakosa raha akanijibu kwamba inaonekana mwili wangu unazalisha sana Acid ndo inafanya tumbo liwake moto,nikapewa mavidonge lakini nimeyatumia sijaona utofauti nimerudi kwenu kuomba ushauri nitumie njia ipi kuzuia mwili wangu usizalishe Acid kwa wingi??View attachment 1093132
Hiyo Typhoid uliitibu pia?
If yes, niambie ulitumia dawa gn
 
T

tunene

Member
Joined
Mar 14, 2017
Messages
38
Points
125
T

tunene

Member
Joined Mar 14, 2017
38 125
Dawa nzuri ni ile inayobadiri asidi kuwa alkaline.

Fanya hivi kila asubuhi kabla hujala chochote chukua bilauli kamulia limao moja kisha ongeza Maji kidogo kunywa.

Limao ikifika tumboni inabadiri asidi kuwa alkaline
 
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
956
Points
1,000
Age
30
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
956 1,000
Hiyo Typhoid uliitibu pia?
If yes, niambie ulitumia dawa gn
Aixe walinipa dawa nyingi ila za typhoid nilizozizoea zile za kama cipro zikuziona,nikifika nyumbani nitapiga picha ile kalatasi iliyoandikwa dawa natuma
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,893
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,893 2,000
Baada ya kulalamika kwa muda mrefu kuhusu vidonda vya tumbo nilihamua kwenda hospital yenye vipimo vinavyoweza kuonyesha tumboni vidonda vya tumbo vimenihathiri kwa ukubwa gani
Mrejesho wadau
Nilifanikiwa kwenda hospital moja ipo Njombe Makete inaitwa ikonda,nikapima vipimo kama inavyoonekana kwenye atachment hapo chini,ila sasa baada ya kupimwa kile kipimo cha camera ya kuingizwa tumboni kikaonyesha kwenye utumbo hakuna vidonda wala michubuko,lakini nikamuhuliza doctor sasa mbona tumbo uwa linaniwaka moto sana mbaka nakosa raha akanijibu kwamba inaonekana mwili wangu unazalisha sana Acid ndo inafanya tumbo liwake moto,nikapewa mavidonge lakini nimeyatumia sijaona utofauti nimerudi kwenu kuomba ushauri nitumie njia ipi kuzuia mwili wangu usizalishe Acid kwa wingi??View attachment 1093132
Mkuu hebu nunua Mucogel
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,128
Top