Msaada Njia ya Kuondoa Acid Tumboni


mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
956
Points
1,000
Age
30
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
956 1,000
Baada ya kulalamika kwa muda mrefu kuhusu vidonda vya tumbo nilihamua kwenda hospital yenye vipimo vinavyoweza kuonyesha tumboni vidonda vya tumbo vimenihathiri kwa ukubwa gani
Mrejesho wadau
Nilifanikiwa kwenda hospital moja ipo Njombe Makete inaitwa ikonda,nikapima vipimo kama inavyoonekana kwenye atachment hapo chini,ila sasa baada ya kupimwa kile kipimo cha camera ya kuingizwa tumboni kikaonyesha kwenye utumbo hakuna vidonda wala michubuko,lakini nikamuhuliza doctor sasa mbona tumbo uwa linaniwaka moto sana mbaka nakosa raha akanijibu kwamba inaonekana mwili wangu unazalisha sana Acid ndo inafanya tumbo liwake moto,nikapewa mavidonge lakini nimeyatumia sijaona utofauti nimerudi kwenu kuomba ushauri nitumie njia ipi kuzuia mwili wangu usizalishe Acid kwa wingi??
20190510_105204-jpeg.1093132
 
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2016
Messages
956
Points
1,000
Age
30
mikumiyetu

mikumiyetu

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2016
956 1,000
kila baada ya msosi jitahidi kulamba jivu..halafu usipende shinda njaa na punguza makande maana huko ndo maeneo yake
Asante jivu kiasi gani nalamba,ila makande situmiagi
 
Melanny

Melanny

Senior Member
Joined
Mar 7, 2019
Messages
127
Points
250
Melanny

Melanny

Senior Member
Joined Mar 7, 2019
127 250
kila baada ya msosi jitahidi kulamba jivu..halafu usipende shinda njaa na punguza makande maana huko ndo maeneo yake
Jivu sio zuri kihivyoo. Atafune caroot au Atafune mchele. Mkavu. Inasaidia sana. Hata Chakula akipikia na caroot ya kutosha Hawezi pata hiyo shida
 
S Sulayman

S Sulayman

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
258
Points
250
S Sulayman

S Sulayman

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
258 250
Baada ya kulalamika kwa muda mrefu kuhusu vidonda vya tumbo nilihamua kwenda hospital yenye vipimo vinavyoweza kuonyesha tumboni vidonda vya tumbo vimenihathiri kwa ukubwa gani
Mrejesho wadau
Nilifanikiwa kwenda hospital moja ipo Njombe Makete inaitwa ikonda,nikapima vipimo kama inavyoonekana kwenye atachment hapo chini,ila sasa baada ya kupimwa kile kipimo cha camera ya kuingizwa tumboni kikaonyesha kwenye utumbo hakuna vidonda wala michubuko,lakini nikamuhuliza doctor sasa mbona tumbo uwa linaniwaka moto sana mbaka nakosa raha akanijibu kwamba inaonekana mwili wangu unazalisha sana Acid ndo inafanya tumbo liwake moto,nikapewa mavidonge lakini nimeyatumia sijaona utofauti nimerudi kwenu kuomba ushauri nitumie njia ipi kuzuia mwili wangu usizalishe Acid kwa wingi??View attachment 1093132
Pole sanaaa mkuu
Zipo dawa za matatizo hayo, ili kuzipata unaweza wasiliana nami
+255 655 821 550
what's app /call
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,089
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,089 2,000
Jivu sio zuri kihivyoo. Atafune caroot au Atafune mchele. Mkavu. Inasaidia sana. Hata Chakula akipikia na caroot ya kutosha Hawezi pata hiyo shida
Nani wewe kakwambia kuwa karoti na mchele mkavu unaondosha asidi tumboni? Karoti na mchele mkavu unazidisha asidi tumboni.Unatoa ushauri mbovu kwanini mkuu?
 
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2014
Messages
1,533
Points
2,000
Njopino

Njopino

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2014
1,533 2,000
Jivu sio zuri kihivyoo. Atafune caroot au Atafune mchele. Mkavu. Inasaidia sana. Hata Chakula akipikia na caroot ya kutosha Hawezi pata hiyo shida
Lakini njia nzuri ya Ku neutralize acid ni kutumia base pengine jivu ni aina moja wapo ya base ila sijui kama vipo vidonge vya base au vyakula ulivyotaja kama vina asili ya base (vitakuwa sahihi kwake)....
 
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,864
Points
2,000
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,864 2,000
Weka ratiba ya kula tango moja kila siku asubuhi baada ya week moja utakuwa mzima kabisa.
Kama ukiweza kula hata usiku wakati wa kulala mkuu. Mimi vilikuwa ni vidonda vya tumbo nakajiwekea ratiba hiyo nikapona.
Cha muhimu epuka kula maharage, hizi pombe za kienyeji na usikubali kukaa na njaa,,, na endapo ukinywa pombe kali jitahidi uwe umeshiba vizuri
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
7,893
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
7,893 2,000
Nimeona jina Consolata!! Lilikuwa jina la demu wangu
 

Forum statistics

Threads 1,294,033
Members 497,789
Posts 31,162,957
Top