Msaada nitumie dawa gani kwa tatizo hili la ulimi?

mtenzi24

Member
Mar 4, 2019
74
150
Ni kama ulimi umechanikachanika japo si sana na radha nahisi bado ila nahisi Kama kuwa na ganzi midomoni!..

Nitumie dawa gani?
 

jooohs

JF-Expert Member
Jul 26, 2017
1,146
2,000
Kwani inasababishwa na nini
Sifaham mkuu, ila nilikuwa na tatizo kama hilo ulimi kufa ganzi na michubuko isiyoisha kwenye ulimi mbaya zaidi hadi fizi zilikuwa zimeachia meno kabisa, hata kupiga mswaki ilikuwa shughuli pevu, nilipoenda kwa dkt akaniandikia hivyo vidonge, niwe natumia mara kwa mara, tatizo liliisha kabisa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom