Msaada: Ninashindwa kuweka window 10 kwenye Computer

kilama

JF-Expert Member
Jul 14, 2015
2,493
2,000
Habarini wakuu!

Nahitaji msaada wa kubadilisha window 7 kwenda window 10, nimejaribu kutumia cd imekataa na hata flash hata baada ya kuifanyia bootable.

Ujumbe ninaoupata ni kama picha inavyojionyesha hapa chini;

IMG_20211111_004844_1.jpg


Sent from my KNT-UL10 using JamiiForums mobile app
Chief-Mkwawa
 

Chief-Mkwawa

Platinum Member
May 25, 2011
26,745
2,000
Hio usb ina windows? Umeweka vizuri windows yako kwenye usb? Maana jina kama halieleweki hapo.

Umetumia tool gani kuweka windows kwenye flash?
 

Chogo Mimba

JF-Expert Member
Aug 4, 2013
1,050
2,000
Habarini wakuu!
Nahitaji msaada wa kubadilisha window 7 kwenda window 10, nimejaribu kutumia cd imekataa na hata flash hata baada ya kuifanyia bootable.
Ujumbe ninaoupata ni kama picha inavyojionyesha hapa chini;
View attachment 2006376

Sent from my KNT-UL10 using JamiiForums mobile app
Chief-Mkwawa
Sijajua umetumia tool gani kuandaa hiyo bootable drive, pia jaribu kutumia poweriso kuandaa bootable USB, vilevile unaweza kudownload untouched .iso from Microsoft, halafu ndiyo uandae bootable USB drive.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom