Msaada Nimesahau patten za Itel(Inote)

Srebrina

JF-Expert Member
Jan 28, 2012
944
404
Msaada tafadhali niliazama mtu cmu yangu akakosea patten mpaka ikajifunga sasa ikawa inaniomba email na password ya Gmail sasa kila nikiweka inaniandikia invalid username or password na ninazoziandika ndizo za kweli
 

Attachments

  • itel-5207-20493-1-product.jpg
    itel-5207-20493-1-product.jpg
    14.4 KB · Views: 608

Hiyo sina hakika sana kama ina built in recovery, itabidi ujaribu kutoa betri, uiwashe huku umeshikilia volume up bilateral kuiachia, Keisha cheki nini kitatokea, ikitokea recovery basi click kwenye factory reset
 
hiyo sina hakika sana kama ina built in recovery, itabidi ujaribu kutoa betri, uiwashe huku umeshikilia volume up bilateral kuiachia, Keisha cheki nini kitatokea, ikitokea recovery basi click kwenye factory reset

nimejaribu ku pres and hold power and volume up inawaka inaandika Itel alafu inaganda inakaa kama dakika 5 alafu inarudi kuingiza email na pass

kwani hakuna njia ya kutumia tools kwenye pc au njia nyingine
 
nimejaribu ku pres and hold power and volume up inawaka inaandika Itel alafu inaganda inakaa kama dakika 5 alafu inarudi kuingiza email na pass

kwani hakuna njia ya kutumia tools kwenye pc au njia nyingine

unafahamu jinsi ya kutumia adb (android debugging bridge) kwenye pc?
 
Sio vigumu sana ila kwa wewe ambae hujawahi kutumia hiyo adb ndio itakusumbua, maana kuna process za kufuata kabla hujaanza kuitumia hiyo kitu

Nimebonyeza vol up and power ikaniletea selection hizi

validation tools

full test
1.system
2.screen
3.ring
4.phone
5.accessories
6.wireless
7sensor
8.camera
9.key
10.gamma
11.test result

sasa hapo nafanyaje?
 
Samahani mkuu hivi kwa kutumia adb mode ni lazima simu iwe kwenye debugging mode + Rooted?
 
msaada tafadhali niliazama mtu cmu yangu akakosea patten mpaka ikajifunga sasa ikawa inaniomba email na password ya gmail sasa kila nikiweka inaniandikia invalid username or password na ninazoziandika ndizo za kweli

I hope unakumbuka mail na password. Kama data ilikuwa enabled basi weka line kwa simu nyingine alafu jiunge na kifurushi kisha rudisha line kwa simu yako na uweke U/N + P/W
 
nipe maelekezo bac ya kutumia pc


Tafuta kwanza drivers za hiyo itel install, kisha tafuta fastboot tools, zima kisha connect device yako kwenye PC huku umeshikilia volume up, subiri imalize kuinstall drivers kisha fungua lile folder ulipoweka zile fastboot tools, bonyeza shift kisha right click sehemu yoyote nyeupe humo ndani ya folder kisha click open command window here

ukimaliza hapo, andika humo

fastboot devices

ikikuletea list of devices ikakuonyesha device ipo connected basi andika

fastboot -w

subiri imalize

disconnect kisha washa cm ujaribu, kwenye list of connected devices kama haikuonekana basi drivers hazipo sawa
 
Tafuta kwanza drivers za hiyo itel install, kisha tafuta fastboot tools, zima kisha connect device yako kwenye PC huku umeshikilia volume up, subiri imalize kuinstall drivers kisha fungua lile folder ulipoweka zile fastboot tools, bonyeza shift kisha right click sehemu yoyote nyeupe humo ndani ya folder kisha click open command window here

ukimaliza hapo, andika humo

fastboot devices

ikikuletea list of devices ikakuonyesha device ipo connected basi andika

fastboot -w

subiri imalize

disconnect kisha washa cm ujaribu, kwenye list of connected devices kama haikuonekana basi drivers hazipo sawa

poa ngoja nijaribu
 
Back
Top Bottom