Habari ya uzima wakuu na heri ya mwaka mpya 2018!
Naomba msaada,kama kuna yeyote anajua taasisi inayotoa practical training ya networking kwa bei nafuu hapa jijini Dar es salaam, nitashukuru sana kwa msaada nitakaopata kutoka kwenu.
Shukrani
Habari ya uzima wakuu na heri ya mwaka mpya 2018!
Naomba msaada,kama kuna yeyote anajua taasisi inayotoa practical training ya networking kwa bei nafuu hapa jijini Dar es salaam, nitashukuru sana kwa msaada nitakaopata kutoka kwenu.
Shukrani
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.