Msaada ndugu; nimeibiwa simu aina ya samsung galaxy note 1... Nina full imei number

  • Thread starter anonymousafrica
  • Start date

anonymousafrica

anonymousafrica

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2016
Messages
370
Likes
220
Points
60
Age
23
anonymousafrica

anonymousafrica

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2016
370 220 60
NDUGU.. NIMEIBIWA SIMU AINA YA SAMSUNG GALAXY NOTE 1 ... NINA FULL IMEI NUMBER.. NAOMBA KWA DEVELOPER YEYOTE ANISAIDIE JINSI YA KUITRACK LOCATION SEHEM HII PHONE ILIPO AU ANISAIDIE KAUJUZI JINSI YA KUFANYA... SIWEZI KUWEKA IMEI NUMBER HADHARANI KWA SECURITY ZAIDI

msaada ndugu zangu

2016-11-09-10-03-54-png.442037
 
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
2,329
Likes
633
Points
280
ymollel

ymollel

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
2,329 633 280
NDUGU.. NIMEIBIWA SIMU AINA YA SAMSUNG GALAXY NOTE 1 ... NINA FULL IMEI NUMBER.. NAOMBA KWA DEVELOPER YEYOTE ANISAIDIE JINSI YA KUITRACK LOCATION SEHEM HII PHONE ILIPO AU ANISAIDIE KAUJUZI JINSI YA KUFANYA... SIWEZI KUWEKA IMEI NUMBER HADHARANI KWA SECURITY ZAIDI

msaada ndugu zangu

View attachment 442037
Ukimpata askari anayehusika na kitengo cha IT anaweza kufanya hiyo kazi vyema.
 
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2013
Messages
645
Likes
84
Points
45
Mastamind

Mastamind

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2013
645 84 45
Si Usamehe Tu
 
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2016
Messages
2,681
Likes
1,930
Points
280
Age
15
Aurthur

Aurthur

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2016
2,681 1,930 280
Nenda Samsung pia
 
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
13,161
Likes
6,663
Points
280
Age
29
Eddy Love

Eddy Love

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2011
13,161 6,663 280
hapa bongo teknohama bado sana
 
D

degera kichaa

Member
Joined
Sep 12, 2012
Messages
82
Likes
48
Points
25
D

degera kichaa

Member
Joined Sep 12, 2012
82 48 25
Nenda polisi cheza nao vizuri ni kazi rahisi sana kwao
 
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2013
Messages
778
Likes
535
Points
180
issawema

issawema

JF-Expert Member
Joined May 30, 2013
778 535 180
hyo si wanaenda kuchange imei tuu kazi inaisha labda kama aliekuibia ni mjinga lakini kuna simu hazibadilishiki imei kama htc sony etc
 

Forum statistics

Threads 1,273,289
Members 490,351
Posts 30,477,109