Msaada: Natafuta kibarua au kazi yeyote ile halali

beyond the infinity

JF-Expert Member
Oct 18, 2015
1,261
2,000
Habari ndugu zangu.

Mimi ni kijana wa kiume

Elimu: Bachelor of science in mathematics and statistics.

Ninatafuta kazi au kibarua chochote kile halali, hata kuwa msaidizi kwenye shughuli yeyote ile halali. Hata kazi za kuanzia jioni mpaka usiku sana nafanya.

Ninaweza kufanya masuala yahusiyo taaluma yangu mathematics na statistics. pia kibarua au kazi yeyote halali nje ya taaluma yangu nafanya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom