R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,711 Reaction score 103,730 Aug 23, 2021 #1 Naingia NACTE naona kama hakuna link ya log in , vile vile UDOM hakuna response kwenye akaunti ya kijana. Nifanyeje,
Naingia NACTE naona kama hakuna link ya log in , vile vile UDOM hakuna response kwenye akaunti ya kijana. Nifanyeje,
Ngigana JF-Expert Member Joined Apr 16, 2010 Posts 2,108 Reaction score 1,449 Aug 23, 2021 #2 Si nilisikia wameahirisha mpaka watoto wetu walala hoi watakapokuwa wametoka Jeshini ndipo nao waombe bodi ya mikopp. Imekuwaje? UDOM wameshachagua tayari?
Si nilisikia wameahirisha mpaka watoto wetu walala hoi watakapokuwa wametoka Jeshini ndipo nao waombe bodi ya mikopp. Imekuwaje? UDOM wameshachagua tayari?
Naipendatz JF-Expert Member Joined Jul 27, 2011 Posts 5,091 Reaction score 8,243 Aug 23, 2021 #3 Ameshapigwa chini huyo, muombee hizi nafasi mpya za polisi ili akawatwange wanaufipa vizuri
Mad Max JF-Expert Member Joined Oct 21, 2010 Posts 35,481 Reaction score 104,140 Aug 23, 2021 #4 Mkuu taratibu. Mtoto aliapply kusoma nini? Diploma au Degree? Tuanzie hapa. Pia ingia website ya UDOM UDOM Home utapata info zaidi.
Mkuu taratibu. Mtoto aliapply kusoma nini? Diploma au Degree? Tuanzie hapa. Pia ingia website ya UDOM UDOM Home utapata info zaidi.
Kichwa Kichafu JF-Expert Member Joined Apr 13, 2017 Posts 44,984 Reaction score 189,583 Aug 23, 2021 #5 Ngigana said: Si nilisikia wameahirisha mpaka watoto wetu walala hoi watakapokuwa wametoka Jeshini ndipo nao waombe bodi ya mikopp. Imekuwaje? UDOM wameshachagua tayari? Click to expand... Serikali kila mtu akiamka anaamka na tangazo lake.
Ngigana said: Si nilisikia wameahirisha mpaka watoto wetu walala hoi watakapokuwa wametoka Jeshini ndipo nao waombe bodi ya mikopp. Imekuwaje? UDOM wameshachagua tayari? Click to expand... Serikali kila mtu akiamka anaamka na tangazo lake.
R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,711 Reaction score 103,730 Aug 23, 2021 Thread starter #6 Ngigana said: Si nilisikia wameahirisha mpaka watoto wetu walala hoi watakapokuwa wametoka Jeshini ndipo nao waombe bodi ya mikopp. Imekuwaje? UDOM wameshachagua tayari? Click to expand... nimesikia hivyo,lifanyie kazi unijuze hapa
Ngigana said: Si nilisikia wameahirisha mpaka watoto wetu walala hoi watakapokuwa wametoka Jeshini ndipo nao waombe bodi ya mikopp. Imekuwaje? UDOM wameshachagua tayari? Click to expand... nimesikia hivyo,lifanyie kazi unijuze hapa
R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,711 Reaction score 103,730 Aug 23, 2021 Thread starter #7 Mad Max said: Mkuu taratibu. Mtoto aliapply kusoma nini? Diploma au Degree? Tuanzie hapa. Pia ingia website ya UDOM UDOM Home utapata info zaidi. Click to expand... diploma na degree
Mad Max said: Mkuu taratibu. Mtoto aliapply kusoma nini? Diploma au Degree? Tuanzie hapa. Pia ingia website ya UDOM UDOM Home utapata info zaidi. Click to expand... diploma na degree
Mtukutu wa Nyaigela JF-Expert Member Joined Sep 4, 2018 Posts 8,011 Reaction score 14,350 Aug 23, 2021 #8 Mad Max said: Mkuu taratibu. Mtoto aliapply kusoma nini? Diploma au Degree? Tuanzie hapa. Pia ingia website ya UDOM UDOM Home utapata info zaidi. Click to expand... wa kwangu aliomba degree na katumiwa ka sms amepata
Mad Max said: Mkuu taratibu. Mtoto aliapply kusoma nini? Diploma au Degree? Tuanzie hapa. Pia ingia website ya UDOM UDOM Home utapata info zaidi. Click to expand... wa kwangu aliomba degree na katumiwa ka sms amepata
STUKA M1 JF-Expert Member Joined Jun 5, 2017 Posts 7,770 Reaction score 7,363 Aug 23, 2021 #9 We mkuu kila mwaka kuomba msaada wa selection tu unazingua we.
Zorginashao Member Joined Aug 19, 2020 Posts 40 Reaction score 16 Aug 24, 2021 #10 Shombe la Kisomali said: We mkuu kila mwaka kuomba msaada wa selection tu unazingua we. Click to expand... Mbona wewe ulikua unalia mkopo mda mrefu ad ukapata[emoji16][emoji16][emoji16]
Shombe la Kisomali said: We mkuu kila mwaka kuomba msaada wa selection tu unazingua we. Click to expand... Mbona wewe ulikua unalia mkopo mda mrefu ad ukapata[emoji16][emoji16][emoji16]
R Retired JF-Expert Member Joined Jul 22, 2016 Posts 52,711 Reaction score 103,730 Aug 24, 2021 Thread starter #11 Zorginashao said: Mbona wewe ulikua unalia mkopo mda mrefu ad ukapata[emoji16][emoji16][emoji16] Click to expand... Hilo llikuwa linasoma MATI Mtwara certificate ya kilimo, nadhani lilifukuzwa. I blocked him maana lilikuwa kero na jinga si l kujibizana nalo. Ignore the stupid burger!
Zorginashao said: Mbona wewe ulikua unalia mkopo mda mrefu ad ukapata[emoji16][emoji16][emoji16] Click to expand... Hilo llikuwa linasoma MATI Mtwara certificate ya kilimo, nadhani lilifukuzwa. I blocked him maana lilikuwa kero na jinga si l kujibizana nalo. Ignore the stupid burger!