Msaada: Naombeni meseji mzuri ya kuomba msamaha baada ya kufumaniwa

Msaada: Naombeni meseji mzuri ya kuomba msamaha baada ya kufumaniwa

Mwambie mpenzi wangu naomba uniamini kwamba huku kwote napita tu ila break imefungiwa kwako! Kwa hyo nitaenda huku na kule ila wewe ndo mfuniko wao! Hapo hata kama alikuwa analia utamwona ghafla anatabasamu!
 
Mwambie mpenzi wangu naomba uniamini kwamba huku kwote napita tu ila break imefungiwa kwako! Kwa hyo nitaenda huku na kule ila wewe ndo mfuniko wao! Hapo hata kama alikuwa analia utamwona ghafla anatabasamu!
Ha ha ha ha ha Ngoja nijaribu hii, kama inakujakuja vile.
 
Kama umemchoka we fumaniwa tu yaishe
 
Mwambie akuache maana we humfai na unatamaa sana hupendi kuamini kile ulicho nacho ni bora kuliko ukionacho.
 
mwambie hivi kukupenda wewe haina maana sioni wengine mpenzi wangu ila wewe ni namba moja na itabaki hivyo hao wengine wakipita macho na hisia utamani kwa hiyo huwa nagonga tu na kusepa mpenzi wangu ila wewe siwezi kuuacha moyo akili roho na mwili ni vyako .. ila tama ndiyo inayoniponza nakupenda sana mpenzi wangu ... unajua sku zote naangaika huko nje sijaona wa mfanano wako kwa kweli, nisamehe kipenzi
 
Nisamehe naahidi hautanifumania tena. Nitakuwa nafanya kwa kificho zaidi!
 
Habarini wakuu, naomba mnisaidie maneno mazuri kabisa ya kuomba msamaha pindi
nikifumaniwa, aidha kwa mdomo au meseji ya simu au barua. Maneno mazazuri kabisa
ambayo yatasababisha nisamehewe. Ahsanteni.
Wala usijitayarishe mkuu,daima omba yasikukute yasikie tuu kwa watu,hata uwe na kitabu kizima na usome mwaka mzima
lakini ukifumwa yanapotea yoteeeeeeeeeeeeee uso unakua mduchuuuuuuuuuuuu...
 
mwambie hivi kukupenda wewe haina maana sioni wengine mpenzi wangu ila wewe ni namba moja na itabaki hivyo hao wengine wakipita macho na hisia utamani kwa hiyo huwa nagonga tu na kusepa mpenzi wangu ila wewe siwezi kuuacha moyo akili roho na mwili ni vyako .. ila tama ndiyo inayoniponza nakupenda sana mpenzi wangu ... unajua sku zote naangaika huko nje sijaona wa mfanano wako kwa kweli, nisamehe kipenzi
Ngoja kwanza niiweke hii kwenye notebook
 
Back
Top Bottom