MSAADA:Naombeni Course outline Msc.Project Planing and management Mzumbe.


Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,342
Likes
4,907
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,342 4,907 280
Nime jaribu kuchek kwenye website yao sijafanikiwa kuipata,kama kuna chuo kingine kinachotoa hiyo kozi naomba mnijuze pia.
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,080
Likes
3,418
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,080 3,418 280
Kama Ungehitaji hekima usinge comment ujinga,muwe waelewa kwa mambo yasiyo taka utani kama una akili ya utambuzi utakua umejifunza kitu hapa....LET US 4GET BOUT PAST....100.
mkuu kama ulikuwa una maanisha masters of economics(project planning and management) ya mzumbe? jaribu kudownload current prospector wameelezea vizuri content zake
ila kampala international university dar campus nahisi wanayo! jaribu kufatilia pia
kila la heri mkuu!
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
OUT wanayo Masters in Project Management - MPM
 
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,342
Likes
4,907
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,342 4,907 280
mkuu kama ulikuwa una maanisha masters of economics(project planning and management) ya mzumbe? jaribu kudownload current prospector wameelezea vizuri content zake
ila kampala international university dar campus nahisi wanayo! jaribu kufatilia pia
kila la heri mkuu!
Thanks Mods Kwa Kuondoa comments zangu chafu..,

Mkuu niwie radhi kwa lugha ambayo niliitumia haikua ya kiungwana hata kidogo hata mwenyewe sikuipenda nili panic kiaina Mungu na anisamehe,iam so sorry mkuu,kozi ambayo nilimaanisha ndio yenyewe thanks kwa taarifa ngoja niicheki.
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
3
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 3 35
wacheck na Coet udsm wanayo
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,656
Likes
51
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,656 51 145
ITS HERE WELCOME TO THE DIFFERENTIATED PROGRAM HERE AT MZUMBE,
Master of Science in Project Planning and Management (MSc. PPM) The Master of Science degree in Project Planning and Management has been designed to cater for the needs of students who plan a career in project planning and management. It is a highly specialized and relevant programme given the rising challenges of effective planning and management of development projects – both public and private projects. While maintaining a focus in economics, the MSc Project Planning and Management programme prepares students to plan and manage projects in a wide range of other sectors and environments. Programme Structure
Semester 1
Semester 2
Semester 3 ECO 500 Managerial Economics
ECO 610 Research Methodology DISSERTATION ECO 504 Project Planning & Financial Analysis ECO 606 Development Financing ECO 509 Public Sector Economics ECO 604 Human Capital Management & Organization in Projects ECO 505 Project Implementation Management ECO 603 Economic Analysis of Projects ECO 506 Development Economics ELECTIVE 20CP 20CP 16 CP Elective Courses: ECO 611 Natural Resource and Environmental Economics ECO 612 Labour Economics ECO 613 Health Economics SIJAIPANGA VIZURI BUT DOWNLOAD HAPA
 

Attachments:

Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,342
Likes
4,907
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,342 4,907 280
Pamoja sana mkuu Danp36,nikusumbue tena kidogo,vipi kuhusu entry requirements i mean applicants should they posses only bachelor digrii ya economics au inayo relate? au hata kwa PSPA,B.Aed,HR nao wanaweza chukuliwa?...with thanks...
 
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2010
Messages
1,656
Likes
51
Points
145
Danp36

Danp36

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2010
1,656 51 145
sawa mweshimiwa,lakini wanataka ume na SOLID ECONOMICS FOUNDATION AT BACHELOR DEGREE LEVEL,DONLOAD HAPO CHINI REQUIREMENT WANATAKA UWE NA ATLEAST SECOND CLASS YA MZUMBE OR OTHER RECOGNIZED INST AU KAMA MTU ANA LOWER NA HE IS FROM POST GRADUATE
 

Attachments:

Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
9,342
Likes
4,907
Points
280
Chinga One

Chinga One

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
9,342 4,907 280
sawa mweshimiwa,lakini wanataka ume na SOLID ECONOMICS FOUNDATION AT BACHELOR DEGREE LEVEL,DONLOAD HAPO CHINI REQUIREMENT WANATAKA UWE NA ATLEAST SECOND CLASS YA MZUMBE OR OTHER RECOGNIZED INST AU KAMA MTU ANA LOWER NA HE IS FROM POST GRADUATE
....thanks I got it....
 

Forum statistics

Threads 1,249,673
Members 481,004
Posts 29,707,053