Bahati furaha
JF-Expert Member
- Jul 11, 2012
- 3,077
- 1,439
Ndugu wanajamvi, habarini za jioni.
Kama heading inavyojieleza, nilikuwa Dar nikitumia modem HUAWEI E153 u-1 lakini kwa ss nimehama. Nilikohamia kuna tatzo kidogo la network ya tiGO, badala yake kuna Airtel na Vodacom: hivyo naomba kusaidiwa ili niiunlock.
Ahsanteni.
Kama heading inavyojieleza, nilikuwa Dar nikitumia modem HUAWEI E153 u-1 lakini kwa ss nimehama. Nilikohamia kuna tatzo kidogo la network ya tiGO, badala yake kuna Airtel na Vodacom: hivyo naomba kusaidiwa ili niiunlock.
Ahsanteni.