KASULI
JF-Expert Member
- Aug 6, 2020
- 599
- 681
Nimekuwa mtumiaji wa bidhaa za HUAWEI kwa miaka mingi, Lastly nlikuwa natumia P30 kabla ya kuhamia Samsung, Sasa kama mjuavyo bidhaa Mpya za Huawei hazina tena Google PLAY STORE.
KWA UFUPI natamani kufaham kama kuna uwezekano wa kuweka Play Store kwenye hizi Huawei ambazo hazina hii Huduma?
Na je, gharama zake Zikoje
Cc: Chief Mkwawa
Mr Mobile
KWA UFUPI natamani kufaham kama kuna uwezekano wa kuweka Play Store kwenye hizi Huawei ambazo hazina hii Huduma?
Na je, gharama zake Zikoje
Cc: Chief Mkwawa
Mr Mobile