Msaada :Namna ya kuweka emoj kwenye post hapa JF.


Cathy Diwani

Cathy Diwani

Senior Member
Joined
Feb 13, 2016
Messages
100
Likes
94
Points
45
Cathy Diwani

Cathy Diwani

Senior Member
Joined Feb 13, 2016
100 94 45
Habarini wana jamvi.

Kama kichwa cha habari kinavyosomeka, ninaomba mniazime utaalamu wa namna ya ku apply emoj (zile za whatsapp)kwenye posts za hapa jf, 'cause mimi niki apply from my phone's keyboard nikipost hazitokei.

Je,ni aina ya Keyboard au kuna utaalamu wa ziada?

Natanguliza shukrani.
Cc:mad:chief mkwawa
 
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,599
Likes
672
Points
280
CORAL

CORAL

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,599 672 280
Nadhami anamaanisha zile emoj za whatsapp maana hazipatikazani JF. Za JF sio nzuri kama za whatsapp. Mwenyewe najiuliza watu mnawekaje hapa
 
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2013
Messages
4,968
Likes
8,183
Points
280
Patience123

Patience123

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2013
4,968 8,183 280
Na mimi pia sijui watu mnawekaje zile emoji aisee.@mamaafacebook II hebu mwaga mautundu hapa☺
 

Forum statistics

Threads 1,275,103
Members 490,908
Posts 30,532,754