Vladimir Lenin
JF-Expert Member
- Jul 21, 2018
- 3,613
- 5,139
- Thread starter
- #21
Doo basi nadhan bado sijaijua vzr namna ya kuitumia.Mimi mbona nikiweka docs zenye jina sawa na zilizomo uwa inauliza izisave kama doc mpya au ireplace za zamani....
Doo basi nadhan bado sijaijua vzr namna ya kuitumia.Mimi mbona nikiweka docs zenye jina sawa na zilizomo uwa inauliza izisave kama doc mpya au ireplace za zamani....
Nina vitabu vingi sana softcopy na image zangu sitamani vipotee simu ikipotea ndo mana nataka nivisave permanent.Mimi mbona nikiweka docs zenye jina sawa na zilizomo uwa inauliza izisave kama doc mpya au ireplace za zamani....
Tumia pc kufanya hivyo itakuwa rash zaidiNina vitabu vingi sana softcopy na image zangu sitamani vipotee simu ikipotea ndo mana nataka nivisave permanent.