Msaada: Namna ya kutumia hii application "Wifi-map and password"

Msaada: Namna ya kutumia hii application "Wifi-map and password"

STUKA M1

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2017
Posts
7,771
Reaction score
7,364
Habari wakuu..
Kuna hii app ya WiFi map, naisikia sana inazungumziwa humu. Hivyo naomba maelezo zaidi ili niweze kutumia
Maana nimejaribu kudownload play store naona chenga tu.
So wale woote wanaotumia hii app msaada unahitajika na kama una link ya kuweza kudwnload naomba uniwekee hapa, Ni jinsi gani inatumika.
 
Back
Top Bottom