Msaada namna ya kufungua channels kwenye smart TV


Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,097
Likes
260
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,097 260 180
Habari za majukumu wanajukwaa!! Kwa mara nyingine nakuja kweny jukwaa hili endelevu nikiomba msaada.
Ni hivi baada ya kujipinda na mie nikaweka chini chogo na kuvuta Samsung Smart TV model 4303.
Awali nilisoma pahali kuwa ukiwa na hii TV free channels zooote kama vile Clouds, e.tv, EATV etc utakuwa wazipata bila shida.
Sasa baada ya kufika nikachukua ki-antenna changu cha Star times nikafunga na ku-tune.
Hizo channels zooote zimekuja ila shida sasa zimekuwa scrambled.
Naombeni msaada wa jinsi ya kuzi-access hizo channels na zingine kama zipo.
Natanguliza shukurani
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,097
Likes
260
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,097 260 180
Duh!! Wanajukwaa mmenitosa kweli??
Wapi Njunwa mavoko, @Chiefmkwawa,@ymolell na wengineo
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
3,890
Likes
1,928
Points
280
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
3,890 1,928 280
Upo mkoa gani tz ??
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,097
Likes
260
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,097 260 180
Nipo Dsm Chanika, minazini
 
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2012
Messages
5,662
Likes
581
Points
280
Njunwa Wamavoko

Njunwa Wamavoko

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2012
5,662 581 280
Duh!! Wanajukwaa mmenitosa kweli??
Wapi Njunwa mavoko, @Chiefmkwawa,@ymolell na wengineo
itakua labda antenna yako haijawa elevated juu zaidi au direction ilipo sio sahihi

Baada ya Continental kufunga zao zilibaki channel mbili za local ITV na CH10 nafikiri

ila juzi out of curiosity niligundua kuna channel kibao kwa sasa almost local zote na nyinginezo kama Al jazeera sijajua provider aloziacha wazi ni nani!

Currently natumia hizo Terrestrial TV channels Kingamuzi ni DVB-T2 hivo fatilia pia TV yako kama ni T/T2 sijui kama DVB-T itashika sawa na mimi wa T2.
 
K

korokwincho

Member
Joined
Aug 29, 2014
Messages
65
Likes
25
Points
25
K

korokwincho

Member
Joined Aug 29, 2014
65 25 25
itakua labda antenna yako haijawa elevated juu zaidi au direction ilipo sio sahihi

Baada ya Continental kufunga zao zilibaki channel mbili za local ITV na CH10 nafikiri

ila juzi out of curiosity niligundua kuna channel kibao kwa sasa almost local zote na nyinginezo kama Al jazeera sijajua provider aloziacha wazi ni nani!

Currently natumia hizo Terrestrial TV channels Kingamuzi ni DVB-T2 hivo fatilia pia TV yako kama ni T/T2 sijui kama DVB-T itashika sawa na mimi wa T2.
Hyo aliyeziachia free ni digtek , na wanapatikana kwa frequency hii 490 kwa antena kupitia T2 terresterial signal ila sio local zte ziko hpo mfno clouds haipo kwnye package yao
 
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2012
Messages
1,097
Likes
260
Points
180
Prince Nadheem

Prince Nadheem

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2012
1,097 260 180
Guys! So hapo kuwa na antenna yenye bomba refu kunahusika sana eenh!!?
 

Forum statistics

Threads 1,237,306
Members 475,501
Posts 29,283,973