Msaada: Namba ya WhatsApp ikipigwa ban

Kigoma Independent

JF-Expert Member
Dec 18, 2017
2,500
2,000
Jamani WhatsApp wameniambia namba yangu ya WhatsApp iko Banned ila sijui chanzo wala tatizo nililolifanya naombeni msaada jamani.
 

7 mchana

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
846
1,000
Kuna activities umefanya ambazo zinakinzana na terms and conditions ulizokubaliana nao.
 

Kigoma Independent

JF-Expert Member
Dec 18, 2017
2,500
2,000
Kunaactivities umefanya ambazo zinakinzana na terms and conditions ulizokubaliana nao.
Sasa hapo ndo hawataki kunijuza na niliwatafuta kwa email na wanadai hawawezi nambia sababu, ila wanadai tu nilikinzana na terms na conditions zao, but sijui kivipi...?
 

7 mchana

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
846
1,000
Kunasample email moja niliipata kutoka kwa wahindi fulani hivi. Iliniweezesha number yangu kuwa unban with a day.
 

Msomaliii

Senior Member
Jul 24, 2018
152
250
Mkuu Whatsapp wana term na condition zao kwa wateja wao namna gani ya kuitumia bila kuharibu hayo masharti. Kwa swala lako ni lazima kuna violence umefanya kwa kutokujua au makusudi au kuna mtu amekuripoti kwa activity zako ndo maana umefungiwa. Hapo tafuta line ingine then endelea kutumia Whatsapp.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom