Msaada na ushauri kwa simu za android

Msaada na ushauri kwa simu za android

Wissman

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2014
Posts
1,034
Reaction score
1,319
Wengi tumekuwa tukipata matatizo mbalimbali katika vifaa vyetu vya mawasiliano yanayopelekea kushindwa kuweza kuvitumia. Lakini kwa msaada wa kitaalamu na ushauri kutoka kwa wadau ni rahisi kusolve bila hata ya kuingia gharama. Pata ushauri jinsi ya ku-unlock, flash, restore, pattern issies, perfomance na mengine mengi yanayokusumbua katika simu yako ya android.
 
mkuu msaada nawezaje ku unlock huawei y 530 inayotumia line 1 niweze kutumia line zote.
 
Unaweza kufanya hivyo kwa kutumia unlock code ambazo zinakuwa generated kutokana na IMEI ya simu yako ambazo ni uniqe kwa kila simu. Zipo program zinazogenerate unlock code. Ambazo unaweza kutumia, pia kuna website ambazo zinagenerate unlock code. Kimsaada zaid just google.
☆Disclaimer: sio code zote zinafanya kazi. Na pia unaweza ku block simu kabisa.
 
Wengi tumekuwa tukipata matatizo mbalimbali katika vifaa vyetu vya mawasiliano yanayopelekea kushindwa kuweza kuvitumia. Lakini kwa msaada wa kitaalamu na ushauri kutoka kwa wadau ni rahisi kusolve bila hata ya kuingia gharama. Pata ushauri jinsi ya ku-unlock, flash, restore, pattern issies, perfomance na mengine mengi yanayokusumbua katika simu yako ya android.
mkuu nokia yangu xl inapata moto sana na charge kuisha hata kama nimewasha lakini siitumii.pia nikiweka charge inachukua mda sana kujaa na inapata moto sana.ushauri plizzzzz
 
mkuu nokia yangu xl inapata moto sana na charge kuisha hata kama nimewasha lakini siitumii.pia nikiweka charge inachukua mda sana kujaa na inapata moto sana.ushauri plizzzzz

System charge ina matatizo peleka kwa fundi akubadilishie maana itakuja kuua na motherboard yote
 
Unatumia kama wifi hotspot?
 
MKUU NIMEIIBWA SAMSUNG GALAXY S4 na nina IMEI number yake,pia GPS ilikua on,nianzie wapi?
 
Wengi tumekuwa tukipata matatizo mbalimbali katika vifaa vyetu vya mawasiliano yanayopelekea kushindwa kuweza kuvitumia. Lakini kwa msaada wa kitaalamu na ushauri kutoka kwa wadau ni rahisi kusolve bila hata ya kuingia gharama. Pata ushauri jinsi ya ku-unlock, flash, restore, pattern issies, perfomance na mengine mengi yanayokusumbua katika simu yako ya android.

Mkuu asante kwa kuanzisha uzi huu.Naomba msaada simu yangu ni Techno S3 na ya wife ni Huawei Y300. Simu zote mbili haziwezi kudownload
file lolote ukitumiwa kwenye Whatsap. Mwanzoni zilikuwa zinapiga mzigo safi sasa tulipotoka TZ kufika huku tulipo ( nje ya TZ) tulibadirisha line ili kutumia za huku tulipo ndo tatizo hilo likaanza. Huwezi Ku download hata file dogo la kb4! Naomba msaada kwa wataalam hapa jamvini. Asante.
 
Je uliinstall tracking app yoyote au hata android management ktk simu yako mkuu??

Mkuu nili install spy to mobile app,ila ilikua ni trial version,baada ya hapo nilitakiwa nilipie at least dolla 10 ili iweze kua activated.
 
Na i guess trial version period imeisha? Coz hawa watu hawatoi support kutrack devices zisizo na subscription(amabazo hazijafanya malipo kwa ajili ya huduma)
 
Watu ambao wangeweza kukusaidia ni hawa wenye mitandao(voda,tgo) kuhusu location ya mwisho ya simu yako kutumika lakini ni process ndefu hadi wakupatia location na muda utakua umeenda...na pili ikiwekwa tu custom rom inakua kama mpya
 
mkuu nawezaje kutoa pattern kwenye cm yangu samsung fln hv ya kichina? mimi nilikuwa natoa kwa alama ya L sasa kuna mtu kaichezea hivyo nikifungua kwa kutumia ile alama ya L inakataa
 
Mkuu Simu yangu in HTC ile ya zamani kidogo ila ni touch screen nimeweka pattern watoto wamechezea hadi imegoma kufungua na mail niliyoingia nayo siikumbuki...msaada wadau
 
Samsung Galaxy Duos 2 nilitumia vema sasa juzi hapa nili unstall baadhi ya application ikiwa inachaji
shida imekuja sehemu moja zamani nilikuwa nikiichaji betri inafika Asilimia 100.
Lakini sasa hivi inaishia 99% tu na haiwi full charge
pia ukifanya restart basi 50% ya chaji
shida itakuwa wapi?
 
mkuu nawezaje kutoa pattern kwenye cm yangu samsung fln hv ya kichina? mimi nilikuwa natoa kwa alama ya L sasa kuna mtu kaichezea hivyo nikifungua kwa kutumia ile alama ya L inakataa

Mkuu unaweza kutoa ila kwa staili zifuatazo;
1. Kuflash simu upya (ambayo naona kama sio njia salama sababu hiyo simu ni ya kichina na possibly inatumia processor ya mediatek)
2. Kureset simu yako(via adb terminal commands au hard reset)..

Tafadhali nisaidie model yako ili nipate kukusaidia vizur
 
Mkuu Simu yangu in HTC ile ya zamani kidogo ila ni touch screen nimeweka pattern watoto wamechezea hadi imegoma kufungua na mail niliyoingia nayo siikumbuki...msaada wadau

Mkuu ni vema utaje model ili watu wakusaidie cha kufanya pls
 
Samsung Galaxy Duos 2 nilitumia vema sasa juzi hapa nili unstall baadhi ya application ikiwa inachaji
shida imekuja sehemu moja zamani nilikuwa nikiichaji betri inafika Asilimia 100.
Lakini sasa hivi inaishia 99% tu na haiwi full
charge
pia ukifanya restart basi 50% ya chaji
shida itakuwa wapi?

Mkuu umejaribu kubadili betri!?
 
MSAADA JAMAN
nikitaka kutumia troid au droid VPN natakiwa kujaza server address gan? kwa anayejua naomba anisaidie, ntumia cm ya CoolPad 7295C yenye androi ya 4.2.2
 
Back
Top Bottom