Msaada na ushauri kwa simu za android

Msaada na ushauri kwa simu za android

nimesoma thread nyingi.lakini.kusema kweli sielewi namna ya kuroot cm yangu aina ya huawei y300-0100 inayotumia lain.zote,naomba chondechonde mkuu nielekeze hatua kwa hatua maana mi nina elim ndogo hivyo kile kingereza cha kwenye thread mbalimbali kimenishinda,msaada tafadhari ndugu zangu natanguliza shukrani zangu za dhati!
 
mkuu nokia yangu xl inagoma kuingiza charge, nachajia charger original lakini ukiiacha the whole day zinaingia asilimia mbili tuu, nikajua tatizo ni bettery lakini nimebadili wapi, lakini tatizo lilianza soon baada ya kuchajia power bank mchina... msaada please....
 
Back
Top Bottom