Msaada mwenzenu nakonda

Msaada mwenzenu nakonda

kakamtumishi

Senior Member
Joined
Jun 18, 2016
Posts
192
Reaction score
240
Habar wanaJF,

Naomba msaada wa kimawazo katika hili,

Ni hivi, nilikuwa na mpenzi tuliyetengana miaka miwili iliyopita, yeye alikuwa na mtu mwingine mi nikaendelea na mishe zangu. Wakati wote hiyo miaka miwili mi nilikuwa mkoa tofauti na yeye, sasa niliporudi yeye akata tuyarudishe mahusiano akanibembeleza sana na kuniambia yule mtu wake wameshaachana na akanithibitishia hilo kwamba ameachana naye baada ya kuniona mm kwa sababu ni mtu pekee anayenipenda kwa dhati na anajickia faraja akiwa kwenye uhusiano na mm kuliko yule ambaye aliyekuwa naye.

Basi kutokana na usumbufu aliokuwa anauleta na kuwatuma watu wamuombee msamaha na wakati mwingine kuja kugonga kwangu saa sita za usiku nikaamua kurudisha moyo na kuwa naye.

Sasa tukiwa tena kwenye mapenzi nilikuwa natumia zana japo yy anasema huwa zinamletea maumivu sana, sasa juzi nikiwa nakula tunda akalalamika zana zinamuumiza basi ikabidi niache kutumia.

Nmetembea tatu bila zana na asubuh naamka nahisi maumivu kwenye mashine nikichek kuna mchubuko, sasa nimechanganyikiwa sijui kama afya yangu itakuwaje mana miaka miwili ni mingi na sijui mwenendo wake hapo kwa miaka miwili mana nilimpeleleza kabla sikurudiana naye watu wa karibu walinambia ametulia, sasa sijui nifanyaje mana sijaenda kupima mpaka leo ni siku ya tatu.

Msaada wa kimawazo jama.
 
Kaka mtumishi umeanza lini haya
Chetezo ashike nani sasa!?
 
Una muda gani tangu urudiane na kushirik nae tendo La ndoa kwa Mara ya kwanza ukitumia mpira. Na bila mpira
 
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] samahani nimeshindwa kuvumilia! yaan mchubuko ndo unahisi tayar vieus ndo vishaanza kutafuna usiku mmoja?? subiri mwezi hadi 2 ukapime
 
Mkuu nenda kapime kwanza ujue Afya yawezekana kabisa ni Negative ila mawazo tyu kwakuwa unaogopa na wenda hunatatizo lolote nakushauri ukajue Afya yako kwanza usiwe nawasiwasi
 
Kimsingi ni umepekua, si ndiyo???hapo kuna hatari ya kupata gono, kaswende, chlamydia, au mzee mwenyewe(Hatuombi yatokee)...lakini kwa haraka inaonekana umepatwa na gonjwa la ajabu liitwalo HOFU....Sasa nenda kapime then utuletee mrejesho ili tujue namna ya kukushauri. Hapa jukwaani hata kila mtu akikwambia pole au kukutukana haitabadilisha chochote....NENDA KAPIME POSSIBLE STI ZOTE!!!
 
Habar wana jf,
naomba msaada wa kimawazo katika hili,
ni hivi nilikuwa na mpenzi tuliyetengana miaka miwili iliyopita,yeye alikuwa na mtu mwingine mi nikaendelea na mishe zangu,wakati wote hiyo miaka miwili mi nilikuwa mkoa tofauti na yeye,sasa niliporudi yeye akata tuyarudishe mahusiano akanibembeleza sana na kuniambia yule mtu wake wameshaachana na akanithibitishia hilo kwamba ameachana naye baada ya kuniona mm kwa sababu ni mtu pekee anayenipenda kwa dhati na anajickia faraja akiwa kwenye uhusiano na mm kuliko yule ambaye aliyekuwa naye,
baai kutokana na usumbuf aliokuwa anauleta na kuwatuma watu wamuombee msamaha na wakati mwingine kuja kugonga kwangu saa sita za usiku nikaamua kurudisha moyo na kuwa naye,
sasa tukiwa tena kwenye mapenzi nilikuwa natumia zana japo yy anasema huwa zinamletea maumivu sana,sasa juzi nikiwa nakula tunda akalalamika zana zinamuumiza basi ikabidi niache kutumia,nimetembea tatu bila zana na asubuh naamka nahisi maumivu kwenye mashine nikichek kuna mchubuko,sasa nimechanganyikiwa sijui kama afya yangu itakuwaje mana miaka miwili ni mingi na sijui mwenendo wake hapo kwa miaka miwili mana nilimpeleleza kabla sikurudiana naye watu wa karibu walinambia ametulia,sasa sijui nifanyaje mana sijaenda kupima mpaka leo ni siku ya tatu,msaada wa kimawazo jama.
Mungu keshasema acheni zinaa bado tu mnazini.Haya sasa,ushapewa miwaya.
Subir miezi mi3 ipite ukaangalie hao virus kama wapo
 
Dah huo mchubuko ni hatari huwa una mubaka usipopata ngoma mrudie bwana Yesu aisee
 
Habar wana jf,
naomba msaada wa kimawazo katika hili,
ni hivi nilikuwa na mpenzi tuliyetengana miaka miwili iliyopita,yeye alikuwa na mtu mwingine mi nikaendelea na mishe zangu,wakati wote hiyo miaka miwili mi nilikuwa mkoa tofauti na yeye,sasa niliporudi yeye akata tuyarudishe mahusiano akanibembeleza sana na kuniambia yule mtu wake wameshaachana na akanithibitishia hilo kwamba ameachana naye baada ya kuniona mm kwa sababu ni mtu pekee anayenipenda kwa dhati na anajickia faraja akiwa kwenye uhusiano na mm kuliko yule ambaye aliyekuwa naye,
baai kutokana na usumbuf aliokuwa anauleta na kuwatuma watu wamuombee msamaha na wakati mwingine kuja kugonga kwangu saa sita za usiku nikaamua kurudisha moyo na kuwa naye,
sasa tukiwa tena kwenye mapenzi nilikuwa natumia zana japo yy anasema huwa zinamletea maumivu sana,sasa juzi nikiwa nakula tunda akalalamika zana zinamuumiza basi ikabidi niache kutumia,nimetembea tatu bila zana na asubuh naamka nahisi maumivu kwenye mashine nikichek kuna mchubuko,sasa nimechanganyikiwa sijui kama afya yangu itakuwaje mana miaka miwili ni mingi na sijui mwenendo wake hapo kwa miaka miwili mana nilimpeleleza kabla sikurudiana naye watu wa karibu walinambia ametulia,sasa sijui nifanyaje mana sijaenda kupima mpaka leo ni siku ya tatu,msaada wa kimawazo jama.
Yaani unasugua mpaka unachubuka?!
 
Back
Top Bottom