Msaada; Mtoto wa miezi miwili analia sana!!

Loafer tanzania

Senior Member
Apr 28, 2017
162
250
Jamani mtoto anamiezi miwili lakini analia sana.. Si mchana si usiku.. Tumejaribu remedy mbalimbali ikiwemo kumtoa gesi tumboni kwa kumlazia tumbo lakini bado hali tete.. Sababu inaweza kuwa nn?
 

Econometrician

JF-Expert Member
Oct 25, 2013
11,182
2,000
ukiachana na gesi tumboni huwa kuna vitu kama Majina-ila hii ipo kiimani na kama uishi na baba yake mpeleke kwa baba yake amuone.All in all haya yote ni imani tu Watoto wengi hulia sana ahadi watakapo maliza miezi 3
 

ndege joni

JF-Expert Member
May 23, 2017
540
1,000
hiyo ishatokea kwa mtoto wangu, tulikesha na mke wangu. Kila mtu alisema lake, mara jina, mara hashibi n.k. tulimpeleka kanisani akaombewa ndo akapona
 

malafin

Member
Jul 12, 2015
57
125
Jamani mtoto anamiezi miwili lakini analia sana.. Si mchana si usiku.. Tumejaribu remedy mbalimbali ikiwemo kumtoa gesi tumboni ll kwa kumlazia tumbo lakini bado hali tete.. Sababu inaweza kuwa nn?
Ananyonya lakini hashibi...muongeze na maziwa ya kopo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom