Msaada mtambo wa kuchonga barabara

nyota79

Member
Jan 5, 2017
23
45
Nina kampuni ya ujenzi natafuta mtambo wa kuchonga barabara (motor grader 140G) kwa mkopo wa riba nafuu. Nipo Morogoro. Mwenye msaada nitashukuru
 

mchakachuaji192

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
362
225
Jaribu kuwacheki catapila kuna wakati walikuwa wanauza hiyo mitambo kwa mkopo sina uhakika kama bado wanaendelea na utaratibu huo
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,666
2,000
Nina kampuni ya ujenzi natafuta mtambo wa kuchonga barabara (motor grader 140G) kwa mkopo wa riba nafuu. Nipo Morogoro. Mwenye msaada nitashukuru
Mkuu kuna hawa jamaa wanaitwa EFTA Ltd wapo hapo Morogoro hebu jaribu kuwacheki huenda wakakusaidia sana kutokana na maelezo yako.

Wanatoa mikopo ya mashine pia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom