nionehayo ya kahawia nnayo mengi
Wapi?nione
kuna madini huwa 5000 kwa taniAise mmenifungua akili kidogo zamani nikisikia mfanyabiashara wa madini najua basi pesa ipo kumbe kuna madini tani zima elfu 80 chaaa basi tena
[emoji2] [emoji2] unazinguakuna madini huwa 5000 kwa tani
Nenda kwa wakala wa madini wakakupimie watakuambia ni madini gani thamani kwa gram au carrat na wapi soko lilipo[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Madhehebu je
Hii ni Niagara yangu mwaka wa ishirini sasa ndio inayonipa hela na nimesomea geology, terminology na gemcutting so usinipime mimi sio mwenzako kwenye hii industry naijua kuliko salaangalia isije ikawa wewe ndo hujui this is gem(game) stone.
madini hayana mjanja
Mkuu Felspur inapatikana maeneo gani Tanzani?Ni madini ndio hayo,kuna watu wamejarib kuya name,ni kwel,.ILA HAYANA THAMANI,..HUUZI HATA MOJA HAPO,..HIZO NI CAPTION ZA KUFA MTU,..YAAN NI QUALITY YA CHINI SANA,..kwa mfano hiyp feldspar inauzwa kwa tani,tani moja ni elf 80 mi namuuzia mchina Goodwill mkuranga..so hiko kipande hapo hata mia haiifiki,..hayo mengne hayana ubora pia size ni ndogo na shape si mzur.
Hata nami nina hamu ya kujua wapi yanapatikana haya madiniMkuu Felspur inapatikana maeneo gani Tanzani?