Msaada: Msichana yupi ananifaa?

Msaada: Msichana yupi ananifaa?

saimoko

Member
Joined
Dec 25, 2022
Posts
37
Reaction score
28
Habari wana jf naiman wote tuwazima wa afya, nitumie fursa hii kuwapa pole na majukumu yetu ya kila siku bila kumsahau aliyejuu kwa fadhili zake.

Wanajamvi nimekuja kwenu nahitaji msaada, mm ni kijana wa miaka 33 ni mfanyabiashars zangu. Kiukweli nimefika umri ambao nahitaji kuwa na mahusiano kwa maana ya mke na mume. Na family kiujumla kuwa na watoto. kwan tayr najiamini kuwa naweza. Sasa basi...kuna mabinti Wapo wawili.ambao ndio target kwa sasa, kitu ambacho sasa kimepelekea kuja huu Uzi hapa......

Binti mmoja kati ya hawa wawili. anatokea Tanga ni binti wakawaida kwao kiuchumi, elimu yake form anaishi maisha flani yakukaa kwa ndugu yake. Amekuwa kama house girl MTU wakusaidia kazi ndani. Tatizo nn sasa shida ndugu n moja binti huyu anamdomo sana (anaongea sana hasa matusi), mambo mengine fresh.

Na huyu wapili ni ametoka family ambazo kiuwezo at least wako vzr, elimu yake ni deploma, hana mambo mengi licha yakwamba kwao wanauwezo kuliko family yangu.

Shids yake ni moja ni MTU wa visingizio sana, kwa neno nimechoka.
Sasa wanajamvi naomben msaada ni yupi, hapa nimefatlilia malezi wote wamelelewa na mzazi wa kiume na wakike, koo zao at least yan plsss?

Nipeni Masada.
 
Habari wana jf naiman wote tuwazima wa afya
.nitumie fursa hii kuwapa pole na majukumu yetu ya kila siku bila kumsahau aliyejuu kwa fadhili zake......

Wanajamvi nimekuja kwenu nahitaji msaada
.mm ni kijana wa miaka 33 ni mfanyabiashars zangu .kiukweli nimefika umri ambao nahitaji kuwa na mahusiano kwa maana ya mke na mume. Na family kiujumla kuwa na watoto. kwan tayr najiamini kuwa naweza.
Sasa basi...kuna mabinti Wapo wawili.ambao ndio target kwa sasa.kitu ambacho sasa kimepelekea kuja huu Uzi hapa......

Binti mmoja kati ya hawa wawili. anatokea Tanga .ni binti wakawaida kwao kiuchumi.elimu yake form anaishi maisha flani.yakukaa kwa ndugu yake.amekuwa kama house girl MTU wakusaidia kaz ndani. Tatizo nn sasa shida ndugu n moja binti huyu anamdomo sana(anaongea sana hasa matusi) .mambo mengn fresh

na huyu wapili ni ametoka family ambazo kiuwezo at least wako vzr.elimu yake ni deploma.hana mambo mengi licha yakwamba kwao wanauwezo kuliko family yangu.shida yake ni moja ni MTU wa visingizio sana.kwa neno nimechoka.
Sasa wanajamvi naomben msaada n yupi.hapa nimefatlilia malez wote wamelelewa na mzaz wakiume.na wakike.koo zao at least yan plsss?? Nipen Masada's
KATAA NDOA
NDOA NI UTAPELI
NDOA NI UOZO
SAVE KIBUNDA SAIDIA YATIMA

dronedrake MSAADA. MKUU WA LILE BANDIKO LAKO MWANETU ANAENDA KUUZIWA MBUZI KWENYE SINIA 😁😁😁
 
Kabla ya kushauriwa kawaida huwa ushafanya maamuzi yako katika nafsi. Unachohitaji hapa ni validation (kuhalalishiwa maamuzi yako).

Ila zingatia jambo moja, tabia huwa haibadiliki bali huongezeka.
Aliezoea matusi ataendelea kuwa na matusi na mwenye visingizio (hata sijui ulimaanisha nini hapa) atabaki kuwa na visingizio vyake.

Hivyo basi la kutafakari ni kipi kati ya hivyo viwili vinavumilika.
Vuta picha biashara imeenda ovyo halafu unarudi nyumbani unakutana na kimtu kimechonga domo kinaongea chenyewe, tena maneno ya shombo. Na hapo ndio mwanzo wa kupata murder case.

Huyo wa visingizio as long as si vya kisaliti na havina athari kubwa maishani mwako, basi
nahisi itakuwa busara kumfanya mke.

Baada ya yote anaejua utamu wa kila mmoja wao ni wewe, hivyo fuata kule moyo unapenda. Kila la heri.
Na kwa umri wako wa miaka 33 ilipaswa ujue nini hasa unataka katika mapenzi na sio kuomba ushauri mtandaoni.
 
Back
Top Bottom