msaada msaada please!!!!

msaada msaada please!!!!

emike

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2011
Posts
345
Reaction score
109
heshima zenu wana jf ninayo laptop ya dell ins 6000 hdd 60 gb ram 512mb ya kizamani kidogo hdd yake inaonyesha imekufa imekufa na niko mikoani,baada ya ku google inaonyesha max hdd capacity kwa hii lap ni 120gb,kwa wajuzi je nitapata wapi hdd ide ya hiyo 120gb na je ninaweza ku improve memory iwe ram 2gb na gharama zake zinaweza kufika shs ngapi!!!!natanguliza shukuran zangu.
 
Mkuu hzo huwa Wanaandka Tuu!! nlikua na laptop Lg ukichek Revew Wameandika Max 360 Ila Ikawekwa 500gb !!Ila Sema Huez Weka Space Kubwa Kama Ram Ndogo!! kuhusu Ram Zipo Madukan Muhmu Ww Ujue Pc Yako Ni DDr Ngapi?? 1,2 au 3!! Na Harddisk Skuiz Sio Bei Jarbu Kutupia Hata 360!! mbona Bei Yake Si Ghali Nowdays!!

kuhusu Gharama Kwenye Harddisk Kama Yako Ni Sata Ikiwa 300 gb Mpaka 360 Onategemea Bei Kwa Kila Muuzaj Ila Ni Kuanzia 60 Mpaka 90

ram Pia Hvyo Hvyo Inacheza 25 Mpaka 40!! kutegemea Na Duka Na Muuzaj!!
 
HDD za INS 6000 interface yake inatumia IDE, hizo zipo ghari kidogo tofauti na Sata.
 
Mkuu hzo huwa Wanaandka Tuu!! nlikua na laptop Lg ukichek Revew Wameandika Max 360 Ila Ikawekwa 500gb !!Ila Sema Huez Weka Space Kubwa Kama Ram Ndogo!! kuhusu Ram Zipo Madukan Muhmu Ww Ujue Pc Yako Ni DDr Ngapi?? 1,2 au 3!! Na Harddisk Skuiz Sio Bei Jarbu Kutupia Hata 360!! mbona Bei Yake Si Ghali Nowdays!!

kuhusu Gharama Kwenye Harddisk Kama Yako Ni Sata Ikiwa 300 gb Mpaka 360 Onategemea Bei Kwa Kila Muuzaj Ila Ni Kuanzia 60 Mpaka 90

ram Pia Hvyo Hvyo Inacheza 25 Mpaka 40!! kutegemea Na Duka Na Muuzaj!!
Tafadhari unaweza ukatufafanulia kidogo hapo kwenye BOLD uhusiano wa HDD na RAM, HDD inahusika vipi na udogo /ukubwa wa RAM?
 
Tafadhari unaweza ukatufafanulia kidogo hapo kwenye BOLD uhusiano wa HDD na RAM, HDD inahusika vipi na udogo /ukubwa wa RAM?

RAM ni injini na HDD ni ukubwa wa bodi. Vipi lnjini ya starlet ikafungwa kwenye fuso? From a layman point of view.
 
ahsanteni kwa michango yenu!!!
 
Kama RAM ni engine na Je CPU? Waswahili bana kila kitu politics.

RAM
CPU
RPM

Vyote hivyo vina-effect performance ya computer. Otherwise mie sijui siasa wala si mtaalamu sana wa kompyuta. Ila tu si vema kukejeli, uliza au jibu au fafanua penye utata. Hii ni JF ambapo hukutana wanaojua na wasiojua, na huu mchanganyiko ndo huifanya JF kuwa yenye kuvutia muda wote.
 
Mkuu hzo huwa Wanaandka Tuu!! nlikua na laptop Lg ukichek Revew Wameandika Max 360 Ila Ikawekwa 500gb !!Ila Sema Huez Weka Space Kubwa Kama Ram Ndogo!! kuhusu Ram Zipo Madukan Muhmu Ww Ujue Pc Yako Ni DDr Ngapi?? 1,2 au 3!! Na Harddisk Skuiz Sio Bei Jarbu Kutupia Hata 360!! mbona Bei Yake Si Ghali Nowdays!!

kuhusu Gharama Kwenye Harddisk Kama Yako Ni Sata Ikiwa 300 gb Mpaka 360 Onategemea Bei Kwa Kila Muuzaj Ila Ni Kuanzia 60 Mpaka 90

ram Pia Hvyo Hvyo Inacheza 25 Mpaka 40!! kutegemea Na Duka Na Muuzaj!!

nurbert unanifurahisha siku hizi mkuu wangu, unajitoa sana aisee, big up
 
Last edited by a moderator:
RAM
CPU
RPM

Vyote hivyo vina-effect performance ya computer. Otherwise mie sijui siasa wala si mtaalamu sana wa kompyuta. Ila tu si vema kukejeli, uliza au jibu au fafanua penye utata. Hii ni JF ambapo hukutana wanaojua na wasiojua, na huu mchanganyiko ndo huifanya JF kuwa yenye kuvutia muda wote.
Mkuu pole sana sikuwa na maana ya kukejeri ila nilikuwa najibu hoja yako "RAM ni injini na HDD ni ukubwa wa bodi. Vipi lnjini ya starlet ikafungwa kwenye fuso? From a layman point of view." Na hiyo CPU RPM or just RPM? hapo sijaelewa pls fafanua kidogo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom