Msaada msaada msaada: Umeme umekatika tv haiwaki

Msaada msaada msaada: Umeme umekatika tv haiwaki

Mndengereko

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2011
Posts
7,326
Reaction score
3,446
mambo vipi wana jf najua hili ni jukwaa la technology na kila mtu ana haki ya kupost kile kinachomtatiza juu ya technology lakini to be honest misaada imezidi na mingine haina hata haja ya kuletwa humu jamvini,unaweza ukaitatua mwenyewe na siku hizi kuna msaada wa google kila kitu unachokitka unakipata huko,hata hao ambao wanakusaidia na wenyewe wanapata ujuzi wao kutoka google so guys tujitahidi kidogo kuwa wadadisi haipendezi forum kama hii kuona page nzima imejaa misaada misaada,mara huyu ipad imeanguka huyu simu imeingia maji, wasiwasi wangu ipo siku mtu ataleta msaada umeme umekatika na tv yake haiwaki

tujitahidi tubadilike wadau,kama nimekuudhi sorry ni mtazamo tu!!
 
Naomba msaada mkuu wakati nasoma sredi yako botton moja ya laptop imekwama kwa chini:confused2:
 
mambo vipi wana jf najua hili ni jukwaa la technology na kila mtu ana haki ya kupost kile kinachomtatiza juu ya technology lakini to be honest misaada imezidi na mingine haina hata haja ya kuletwa humu jamvini,unaweza ukaitatua mwenyewe na siku hizi kuna msaada wa google kila kitu unachokitka unakipata huko,hata hao ambao wanakusaidia na wenyewe wanapata ujuzi wao kutoka google so guys tujitahidi kidogo kuwa wadadisi haipendezi forum kama hii kuona page nzima imejaa misaada misaada,mara huyu ipad imeanguka huyu simu imeingia maji, wasiwasi wangu ipo siku mtu ataleta msaada umeme umekatika na tv yake haiwaki

tujitahidi tubadilike wadau,kama nimekuudhi sorry ni mtazamo tu!!

kwahiyo wewe unaomba msaada au unatoa msaada?# ni mtazamo tu. Tusitaftane
 
naunga mkono hoja maana kila mtu simu yangu mara haiwaki mara ikiwaka inaandika nokia.
 
Back
Top Bottom