Msaada: Mpenzi mpya kazira nifanyaje?

Mlikuwa hamjaonana hata mara moja? Kama ndivyo alitathimini maengezi yenu na shoga yako, vinywaji vyenu, mlivyo jiheshinu, kwa muda aliokaa nanyi alifikia uamuzi wa kusepa. Akaona apoze machungu kwa kuomba mzigo alipokosa akaishia. Ukimpigia simu hatapokea au atakupa mbivu na mbichi, huna chako hapo.
 
Huyo mwanaume kapanda pipa kwaajili yako kweli au atakuwa alikuja tu kikazi na kuamua kujumuisha na hilo la kukutana na ww, mimi huwo ujinga bado sijafanya hebu ona sasa kaambulia patupu.
 
Miss you
 
Sasa ulimsomba rafiki yako wa nini kwanza? Alafu unabinua pua eti hatukuongea.

Hivi mtu mzima na akili yako first date unabeba rafiki? Ili iweje kwanza?
 
mwache usihangaike nae na dhumuni lake ilikua n sex afu ndio atembee.
pengine umepona kwa situation hio,usimtafute,endelea na maisha yako.
 
Kiufupi sana mshikaj anakutaka akutoboe basi,hayo mengine ya kuwa unataka akuoe unayo ww....lkn pia maamz makubw yako kwako
 
hii point mkuu ilo vzur, hata ningekua mimi ninge mind haiwezekani aje na rafiki yake kat nisha mwambia ninamaongez nae.....
 
kitendo cha kutoka dar to mbeya kufuata papuchi....uo ni upendo tosha.we ungempa tu kwan kitu gan.....mambo ya kupimapima hayo ndo tunakosaga waume.najua we ulienda na rafik yako ili jamaa aone aibu kukuomba tamu lakin swali....ar u virgin girl...kama ndiyo sawa....kama siyo aliyepita au walopita wanann na huyo anann.twende na wakati jaman penz ni penz tu na ndoa ni ndoa tu.....kama IPO ni IPO tu.
 
Ilisha wahi kutokea hata mimi ,Nimekubaliana na binti ( Police ) Kutoka Kagera hado Arusha , nilipofika tu binti akaja cha kushangaza Akawa bize zaidi na simu nasisi ilikuwa tukaongee zaidi tunatengeneze mahusiono gani ,, ila mimi nilimwambia ninahitaji sana tunda b4 sijaanza safari ,Kukaa kidogo nikawambia tukale,akakataa,,he ! Tulale basi coz jioni alikuwa zamu ,,Hayumo, duu nikaona anaondoka kabisa,,duu nikaenda kwenye kioo nikajiangalia labda Leo nimebadirika sana ,,ilikuwa kipindi cha laki sio pesa million pocket money ,Nikanunua simu nzuri na Gauni zuri pink,,Nikasema isiwe tabu ,,Nikayaacha pale lodge ,nikatafta binti mwingine Aliitwa Eliza Nikalala nae usiku huo maana mimi pombe huwa sinywi ,, kesho asubuhi nikamwachia Elf 50 maana hskutaja kiwango cha usiku mzima,, kesho yake nikamwachia mhudumu kuwa ataijia binti mizigo yake hiyo nitarudi tena,nikapiga simu nikamwambia narudi nyumbani nimepigiwa simu gafla kikazi so kuna mizigo yako hapo lodge kachukue Duu arishangaa sana ,,Hicho kitu mpaka Leo huwa hanisahau kabisa ,Ila its tuu late ,Nimeshapata mwingine , alikuja mpaka huku akamuona mwenyewe hafki ,Alichosema kwa kweli huyu ndo mke wako anae kufa aa nawatakieni maisha mema mi ningekusumbua japo ulinipenda sana,,Why this story Kuna vitu vingine sio amri au kanuni ,,Kama wapi utampata Mme au lini mtaanza Mapenzi, et siku ya kufanya sex ndo inadetermine kuwa huu uhusiono utadumu ,,Kitu kingine Misimamo ya kutesana sio mizuri fikilia hata kama ungelikuwa wewe ,Umemfuata boy friend wako kwake unahamu kabisa ya kuduu ,Umkute na wenzake geto wapo bize tu wakati ulipiga simu na ukamweleza nakuja kwa ajiri ya kufanya hiki ,,Maana kama kuongea hata kwenye simu mngeyaongea tu yakaisha but alitaka body talk zaidi ,Je aone na wwe uone ,ndo mjadli kuhusu hatima ya mahusiono,,
 
Si mwenyewe umeandika pale 'maongezi yetu' as if wewe ndio muhusika! Ndio maana nikakupa pole.

Ila rahaaaa! Ukitaka kumkera mtu unambebea kakijiji.
 
Reactions: BAK
Manual yako ni hakuna kuduu hadi ndoa, hope unaifuata.
 
Aiseee! Kwahiyo kama sio bikra tena basi inatakiwa ukiachie tu kisa mwanzo ulikiachia tu!!!!!
 
Uliharibu mwenyewe we utaendaje na rafiki kumpokea mpenzi wako ambaye ndo kwanza mna meet tangu muanzishe uhusiano wenu then mtu kakufata unamwacha analala peke yake!kweli?kwanza ilitakiwa utengeneze mazingira ya kulala nae siku hiyo afu hiyo ya sijui siwezi mpa coz ni first meetin ni ujinga tu unaweza ukampa mtu siku hiyohiyo na mkadumu na mwingine ukambania then siku unampa akakusagia labda kama ni bikra wataka mpaka ndoa ndo umpe kinyume na hapo umebugi,siku nyingine usirudie kufanya hivyo.
 
mlipanga kwenda kuongea rafiki yako ilibidi akae kidogo halaf asepe... wanawake wengi mnakoseaga hapo... umeitwa wewe unaenda na kamati yako ya nn?
 
Sure jamaa angestahili kukwazika nampa pole kwa kutumia izo cost zote unsuccefully.........aliboreka hasa rafiki yako alivoganda itafikir na yeye alikuwa na hisa we mpaka saa tatu hajiongez ndo kitu gan???? Alaf we kwel ulijua jamaa ana bombadier kutoka Dar mpaka Mbeya kuja kupiga stor???? Be serious wakat ni mda tu mlikuwa mkichart ulimkosea sana.......mfate mwombo msamaha
 
Thanks atoto ni typo hiyo. Neno sahihi ni yenu badala ya yetu. Ukija na kijiji njemba inakukodolea mimacho kama haikujui vile, aibu yote kwa atoto na wanakijiji aliowabeba.

Si mwenyewe umeandika pale 'maongezi yetu' as if wewe ndio muhusika! Ndio maana nikakupa pole.

Ila rahaaaa! Ukitaka kumkera mtu unambebea kakijiji.
 
Mm uwa naruhusu mtu kuja na rafiki ake kwangu mara moja next tym macho makavu nakuchana kama huwez kuja basi jiachie tu kwenu, usifke kabisa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…