Msaada Modem inagoma


BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,136
Likes
702
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,136 702 280
Wakuu naombeni msaada ninatumia laptop vaio yenye kutumia window 8.1 sasa nına modem ya halotel ambayo nimeanza kuitumia kama wiki hivi. Kila ninapoitumia baadaya ya muda inafreeze laptop ambapo mpaka niizime na kuiwasha tena. Modem yenyewe ınaonekana anapata moto sana ıkıfanya hivyo wakati mwingine nikiitumia kiasi ya nusu saa tu hivi inagoma. Naombeni ushauri
 
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2011
Messages
3,046
Likes
1,226
Points
280
SALOK

SALOK

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2011
3,046 1,226 280
Itakuwa mbovu hiyo..
Subiri waje wadadavuzi...
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Wakuu naombeni msaada ninatumia laptop vaio yenye kutumia window 8.1 sasa nına modem ya halotel ambayo nimeanza kuitumia kama wiki hivi. Kila ninapoitumia baadaya ya muda inafreeze laptop ambapo mpaka niizime na kuiwasha tena. Modem yenyewe ınaonekana anapata moto sana ıkıfanya hivyo wakati mwingine nikiitumia kiasi ya nusu saa tu hivi inagoma. Naombeni ushauri
Je, ukitumia modem ya aina nyingine inakuwaje ........ je,ulishawasiliana na Halotel wenyewe ............. Je, laptop yako feni zake zinafanyakazi .......... Je,laptop yake inauwezo gani .............Je,laptop yako iko bize kiasi gani. Nijibu haya kabla sijaendelea.
 
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2014
Messages
1,136
Likes
702
Points
280
BabM

BabM

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2014
1,136 702 280
Je, ukitumia modem ya aina nyingine inakuwaje ........ je,ulishawasiliana na Halotel wenyewe ............. Je, laptop yako feni zake zinafanyakazi .......... Je,laptop yake inauwezo gani .............Je,laptop yako iko bize kiasi gani. Nijibu haya kabla sijaendelea.
Modem nyingine zafanyakazı, halotel wanasema nıende na laptop yangu ofısını kwao laptop yangu ıpo normal ına RAM 4gb na hdd 500. zaıdı ya shughulıza kıofısı na kuperuzı net sıchezı games wala kurun program zozote kubwasanasanaa nı kuwa fıles zangu nyıngı zıpo kwenye desktop sına hakıka kama hılı lınachangıa
 
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2012
Messages
3,758
Likes
1,983
Points
280
Age
56
B

Benny Haraba

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2012
3,758 1,983 280
Wakuu naombeni msaada ninatumia laptop vaio yenye kutumia window 8.1 sasa nına modem ya halotel ambayo nimeanza kuitumia kama wiki hivi. Kila ninapoitumia baadaya ya muda inafreeze laptop ambapo mpaka niizime na kuiwasha tena. Modem yenyewe ınaonekana anapata moto sana ıkıfanya hivyo wakati mwingine nikiitumia kiasi ya nusu saa tu hivi inagoma. Naombeni ushauri
tumia simu badala modem simu ziko vizuri kuliko hata modem
 
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2014
Messages
7,434
Likes
5,068
Points
280
samsun

samsun

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2014
7,434 5,068 280
Modem nyingine zafanyakazı, halotel wanasema nıende na laptop yangu ofısını kwao laptop yangu ıpo normal ına RAM 4gb na hdd 500. zaıdı ya shughulıza kıofısı na kuperuzı net sıchezı games wala kurun program zozote kubwasanasanaa nı kuwa fıles zangu nyıngı zıpo kwenye desktop sına hakıka kama hılı lınachangıa
Nenda kwanza ofisini kwao uone watakusaidiaje,maana hiyo modem ni yao na kama ina shida watakubadilishia.
 
U

unknown

Senior Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
149
Likes
73
Points
45
U

unknown

Senior Member
Joined Apr 12, 2010
149 73 45
Wakuu naombeni msaada ninatumia laptop vaio yenye kutumia window 8.1 sasa nına modem ya halotel ambayo nimeanza kuitumia kama wiki hivi. Kila ninapoitumia baadaya ya muda inafreeze laptop ambapo mpaka niizime na kuiwasha tena. Modem yenyewe ınaonekana anapata moto sana ıkıfanya hivyo wakati mwingine nikiitumia kiasi ya nusu saa tu hivi inagoma. Naombeni ushauri
 
U

unknown

Senior Member
Joined
Apr 12, 2010
Messages
149
Likes
73
Points
45
U

unknown

Senior Member
Joined Apr 12, 2010
149 73 45
Just restart your pc,kuna instalation zitafanyika
 

Forum statistics

Threads 1,235,947
Members 474,901
Posts 29,241,386