Msaada: Mke kazidi ubinafsi sijui nifanyeje

Msaada: Mke kazidi ubinafsi sijui nifanyeje

Acha kutuonelea mkuu. Mbona mi group O ila sio mbinafsi. Ubinafsi ni tabia ya mtu tuu.
Huwezi kujiona wewe mwenyewe kuwa ni mbinafsi anayeweza kukujua ni mwenza wako

Inawezekana wewe ulilekebishwa kias lkn group o ni tabia yao halisi kabisa and that is science

Penda sana mzigua wangu
Na kwa kuzingua tu


Teh
 
Inaelekea haujui vizuri tabia za hawa viumbe, ukiona anapunguza upendo kwako ujue kuna jemba jipya amelipata. Na ujue wanawake huwa hawapendi mtu wa shida shida akiona pana ugumu anapiga short cut ili atimize lengo lake na hatajali consequences za shortcuts
 
Habari wakuu,

Bila kupoteza muda naombeni ushauri haraka sana kabla sijafanya maamuzi ya mwisho, ni hivi mimi nimekua kwenye uchumba na mrembo wangu kipenzi kwa miaka mitatu na mpenda na ananipenda in short tunapendana sana na tunaaminiana sana.

Mwanzoni wa penzi letu tuli enjoy sana ila mwenzangu alihisi kuna kitu namnyima maybe na kula ujana kwanza ndo maana simchangamkii sana kumbe na mimi nilikua najipanga kwa majukumu si unajua tena swala la kuchagua wa kuishi na kufa nae sio dogo sasa hakufurahishwa ila nilikua na lengo jema, nilikua nafanya maamuzi sahihi.

Mwaka wa pili nae akaanza vimbwanga, ndipo mihasira ikanijia kwa ghafla nikajiuliza kwanini hivi? Kwanini tusile mibata na kufurahia ujana kabla uzee haujaingia kama tutajaliwa pumzi na maulana? Matokeo yake penzi linakua chungu wala sijamfanyia usaliti au chochote kibaya?

Nikaja kubaini bwana huyu bibie ni egocentric/mbinafsi/mtu anayejipenda yeye tuu pasipo kujali hisia zangu.

Dah! Niliumia sana ila kwa kua nishampenda na kumkabidhi moyo wangu sikua na jinsi zaidi ya kumvumilia tuu mambo yasonge coz tuna katoto kamoja.

Nikasema nikiachana naye mimi nitakua mbinafsi pia sababu sitamjali huyu malaika coz bado ni mdogo ana mwaka mmoja na nusu, malezi ya bila baba na mama yake halisi sio mazuri kwa kweli.

So nikavaa roho yangu ya ukwere japo ni maisha ya kitanzi sina jinsi wala sina mpango wa kando “mchepuko” wala mapombe huko japo nijifariji. Nitakomaa na msalaba wangu mpaka mwisho.

Nilichokipanga ni kumnyoosha huyu mwanamke kwa njia za kitaalamu maana hakuna mfupa uliowahi kunishinda na ukinishinda uanaume wangu utakua umeshuka kwa asilimia 80%.

Hebu wakuu nisaidie namna ya kuondoa ubinafsi/kujipendelea zaidi toka kwenye nafsi ya huyu kiumbe. Maana lengo la kuwa pamoja ni kuliwazana, kusaidiana na kuendeleza lile jukumu la maulana “zaeni muongezeke muijaze dunia” Sisi ni vijana bado nina miaka 25 na yeye 23, nina degree na yeye diploma, nimemuoa mwaka jana 21 January 2017.

NB: Hii ni jambo la kweli maishani mwangu. Sisi ni wakristu tunamuamini Mungu kabisa wala hakuna influency ya shetani wala wasiotupenda, ni sisi wenyewe yani.

Nitashukuru kwa chochote.
Muulize baba/mlezi wako yoyote unaemuamini wa kiume, je mke wake ni mbinafsi na anaishije nae?
Wanawake walioolewa wana kawaida ya kuonesha tabia za kibinafsi ila sio wabinafsi.
Tena miaka mitatu, we onesha to umebanwa utaona.
Unahitaji akili sana kuishi na mwanamke.
Pia Kuna kitu wanaita PMS hua inatokea wiki moja kabla ya wao kuingia mwezini, hua wanakua na mambo ya ajabu kweli. Atafanya jambo utabaki unajiuliza Kama anakupenda kweli, lakini ni mchanganyiko wa homoni tu na si vingine.
NB : HATA MIMI HUA NATAMANI NIKIMBIE, ILA NI NANI BORA WA KUISHI NAE KAMA SI HUYU NILIENAE?
 
Muulize baba/mlezi wako yoyote unaemuamini wa kiume, je mke wake ni mbinafsi na anaishije nae?
Wanawake walioolewa wana kawaida ya kuonesha tabia za kibinafsi ila sio wabinafsi.
Tena miaka mitatu, we onesha to umebanwa utaona.
Unahitaji akili sana kuishi na mwanamke.
Pia Kuna kitu wanaita PMS hua inatokea wiki moja kabla ya wao kuingia mwezini, hua wanakua na mambo ya ajabu kweli. Atafanya jambo utabaki unajiuliza Kama anakupenda kweli, lakini ni mchanganyiko wa homoni tu na si vingine.
NB : HATA MIMI HUA NATAMANI NIKIMBIE, ILA NI NANI BORA WA KUISHI NAE KAMA SI HUYU NILIENAE?
Aisee mkuu umenifunza kitu muhimu sana kuhusu homoni ubarikiwe, naskia huwa wanakua na hasira na mood ya ya ajabu ajabu so mtu asipokua na uelewa na haya mambo ataishia hata kumpiga.
 
Yes huko kwingine kuko vizuri ila kunipa mzigo ananizungusha sana + kuniendesha mm sipendi unajua mm ni mtu wa haraka haraka so aki delay naumia sana, imagine muda wote niliomvumia?

Umechunguza kwa makini hakuna mtu anaekusaidia kweli, maana ni kama vile anatimiza haja zake sehemu nyingine ndio maana hana mzuka na wewe....
 
Umri wake ndiyo tatizo..

Unajua sisi wanaume hata tukiwa na umri mdogo kuna busara fulani tunakuwa nayo..

Ila wanawake ni tatizo katika umri huo..
 
LAB
Yes huko kwingine kuko vizuri ila kunipa mzigo ananizungusha sana + kuniendesha mm sipendi unajua mm ni mtu wa haraka haraka so aki delay naumia sana, imagine muda wote niliomvumia?[/QUOTE}
Labda unataka kutwa mara 100 umri huo hawahimili mapigo sana nenda taratibu... hayo mambo yanachoshaga
 
Umechunguza kwa makini hakuna mtu anaekusaidia kweli, maana ni kama vile anatimiza haja zake sehemu nyingine ndio maana hana mzuka na wewe....
Ukisema hana mzuka na mm unakosea! Hakuna mwanaume aliekamilika atakae jiweka mahali ambapo hapendi/analazimisha! wife nachoona anataka anipelekeshe sasa niki mute si ataona dharau?
Sasa mm sitaki nifanye hivyo bhana love ni starehe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom