Msaada : Mjamzito kutoa Uchafu

kitumbotala

JF-Expert Member
Aug 6, 2015
518
1,000
Wakuu habari zenu wataalam wa haya mambo,ninahoja inayonichanganya kidogo kwa mtu mwenye mimba kutokwa na uchafu kama dalili ya Bleed hii imekaaje na nn kings yake? Uchafu unatoka sio kwa kiwango kikubwa...
 

Ngariba1

JF-Expert Member
Jan 12, 2017
1,019
2,000
Mjamzito kutokwa na damu, uchafu, maji maji hasa yenye harufu, miguu kuvimba kwa chini, tumbo kuuma sana hasa baada ya wiki ya 10, maumivu ya tumbo hasa upande wa kulia si dalili nzuri. Awahi hosp na hasa umuone Daktari wa akina mama.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom