Msaada miguu inavimba


T

tembocard

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
250
Points
250
T

tembocard

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
250 250
Habari zenu?

Naombeni ushauri nilikuwa naumwa na typhoid na vidonda vya tumbo kwa muda wa kama wiki 2 hivi na sasa hivi bado nipo kwenye dozi ila cha kushangaza toka Jana naona miguu inavimba na ninapata maumivu sasa nashindwa kuelewa tatizo ni nini au ni sindano niliyochomwa kipindi naumwa nilichomwa vibaya maana toka nichomwe sindano bado naskia maumivu kwenye tako.

Naombeni mawazo yenu ili nijue pakuanzia
 

Forum statistics

Threads 1,294,041
Members 497,789
Posts 31,163,268
Top