Msaada mchanganuo wa kufunika nyumba hii

Msaada mchanganuo wa kufunika nyumba hii

Mkuu hizo tofali ni imara sana, na ukisema ujengee smenti utapata hasara,

mfano tofali 1500 utatumia mifuko 8,na nyumba kama hiyo tofali 1500 ni laini 3 tu
Sema sasa wanajenga kienyeji sana. Unakuta nyumba hainahata msingi was kuelewwk alafu juu wanaweka pas zito. .
 
Ushauri wangu funika kama hii hapa 👇
 

Attachments

  • Screenshot_20221028-143352.png
    Screenshot_20221028-143352.png
    223.1 KB · Views: 26
Sio kwamba nasema sio imara mie mwenyewe Nina mpango wa kujrnga nyumba nzuri ya tofali za kuchoma. .

Nyumba yangu nilisimamishapaa kubwa Mita nane. Limekula bati na mbao balaa. Mwisho wa siku unaiwekea nyumba uzito mkubwa. .

Siku yakipita yake magari ya kushindilia Barabara nyumba inapasuka. .
Mita nane paa unataka jufuga kuku huko kwenye paa
 
Sema sasa wanajenga kienyeji sana. Unakuta nyumba hainahata msingi was kuelewwk alafu juu wanaweka pas zito. .
Nikweli kuna baadhi wanajenga ilimladi ila sio wote wengine wanajenga kwa taratibu hasa mfano mwengine anajenga msingi wa mawe anafunga mkanda na kufanya tatatibu zote. Nawengine ndyo akina sie msingi wa mawe nacement kali tu haijapigwa mkanda ila hata hivyo bafo nasisitiza mimi sioendi ule upauwaji wa paa kuwa mita 8 huko mimi hapana kwakwl
 
Tatizo hii nyumba imeunganika,
Ukipaua tofauti, siku ukipata Ela utapata gharama ya kuifumua na kupaua Tena.

USHAUR Wangu:
It's better ukainua kuta zote za kona ya nyumba,
Afu lingefunikwa lote Kisha finishing ndo ufanye kwa chumba kimoja kimoja kadri mfuko unavoruhusu.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom