Msaada matibabu ya nyonga

grand gazelle

Senior Member
Jun 25, 2017
120
250
Habari ndugu zangu

Kama kichwa kinavyosema, nina rafiki yangu anasumbuliwa sana na nyonga takriban miezi 6 sasa. Ameshafanya vipimo vyote vya kidactari lakini tatizo halionekani, dawa nahisi ameshatumia zote coz ni nyingi mno lakini bado nyonga inaendelea kumsumbua.

Naomba kama unajua njia ya kutoka kwenye hili tatizo plz utusaidie kwa mawazo. Tutashukuru mno. Tunatanguliza shukrani
 

kitabakilo

JF-Expert Member
Nov 4, 2015
322
1,000
huyo rafiki yako ni mwanamke au mwanaume hiyo nyonga ilisababishwa na kuanguka au ilianza tu yenyewe taratibu ghafra
 

Rainbow Veins

JF-Expert Member
May 24, 2017
9,490
2,000
Mafuta ya karafuu kwenye maduka ya dawa za asili, nunuen na habat sauda (black seed) awe anakunywa.

Polen sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom