Msaada mashine za kutengeneza barafu

Msaada mashine za kutengeneza barafu

Tmlekwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2012
Posts
258
Reaction score
241
Wadau kwa anaefahamu hizi mashine za kutengeneza barafu (ice block) naweza kuzipata wapi na kwa bei gani? Zine na uwezo wa kutoa block ya kilo 10...msaada plzz
 
tafuta friji, kariakoo yanauzwa kwa bei ya rejareja
 
Wadau kwa anaefahamu hizi mashine za kutengeneza barafu (ice block) naweza kuzipata wapi na kwa bei gani? Zine na uwezo wa kutoa block ya kilo 10...msaada plzz

Ulifanikiwa kuipata?
 
Back
Top Bottom