Msaada Mashairi Haya!!!

Pejos

Member
Oct 16, 2013
31
70
Moja ya mashairi yake yanasema:

Kama ni watoto fika kwetu posa,
utawaona,utawaona,
usifike kwangu utaleta fujo, na mpenzi wangu wa sasa
tulitalaka na wewe bila kuleta kitu kwetu...
Simjui muimbaji wala jina la wimbo niliusikia kitambo kidogo nikaupenda msaada mwenye nao au anayefahamu jina la msanii na wimbo.
Nawasilisha.
 
Sep 21, 2013
12
0
Wimbo unaitwa Kolza umeimbwa Na General defao matumona,Yuko nairobi kwa sasa akiendeleza pilika Za maisha ingawa hana tena umaarufu Kama miaka ile ya nyuma ulipomfahamu kupitia nyimbo zake.
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,540
2,000
Moja ya mashairi yake yanasema:

Kama ni watoto fika kwetu posa,
utawaona,utawaona,
usifike kwangu utaleta fujo, na mpenzi wangu wa sasa
tulitalaka na wewe bila kuleta kitu kwetu...
Simjui muimbaji wala jina la wimbo niliusikia kitambo kidogo nikaupenda msaada mwenye nao au anayefahamu jina la msanii na wimbo.
Nawasilisha.

Artist ; Suke Chile,
Song ; Koza
 

Shark

JF-Expert Member
Jan 25, 2010
26,540
2,000
Wimbo unaitwa Kolza umeimbwa Na General defao matumona,Yuko nairobi kwa sasa akiendeleza pilika Za maisha ingawa hana tena umaarufu Kama miaka ile ya nyuma ulipomfahamu kupitia nyimbo zake.

Acha Uongo bana, ni Suke Chile.

Sema sasa General Defao aliimba na Suke Chile wimbo mwingine wa JOEL TEMBA,
 

Bosi Michembe

JF-Expert Member
Jun 24, 2011
271
195
Moja ya mashairi yake yanasema:

Kama ni watoto fika kwetu posa,
utawaona,utawaona,
usifike kwangu utaleta fujo, na mpenzi wangu wa sasa
tulitalaka na wewe bila kuleta kitu kwetu...
Simjui muimbaji wala jina la wimbo niliusikia kitambo kidogo nikaupenda msaada mwenye nao au anayefahamu jina la msanii na wimbo.
Nawasilisha.

Jamani msaada mwenye hii nyimbo atusaidie maana nimeitafuta mpaka basi. Kama kuna link yoyote mtusaidie wadau, mambo ya memories haya.
 

s.crony

JF-Expert Member
Jul 25, 2012
1,287
1,225
kazi ya suke chile feat.defao,nipo safari kidogo nikirudi nitakutumia inshallah,waonekane unapenda mashairi mazuri ya Kiswahili ktk muziki wa congo...tafuta"Amour Sucide"wa Zaiko langa Langa ya Mzee Nyoka Longo uone mtu mzima anavyolia na wake ampendae...utapenda wimbo huu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom