Steph Curry
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 5,936
- 4,713
Habari wakuu..
Naomba msaada kujua ni kwa namna gani naweza kufanya manunuzi kwa kutumia ile App ya Kaymu.. Kuna bidhaa nimezilist nataka kuzinunua ila nashindwa jinsi ya kufanya malipo na pia sina uelewa wa vipi nitaupata huo mzigo..
Kwa yeyote ambae ashawahi fanya manunuzi kwa huu mtandao naomba anisaidie..
Naomba msaada kujua ni kwa namna gani naweza kufanya manunuzi kwa kutumia ile App ya Kaymu.. Kuna bidhaa nimezilist nataka kuzinunua ila nashindwa jinsi ya kufanya malipo na pia sina uelewa wa vipi nitaupata huo mzigo..
Kwa yeyote ambae ashawahi fanya manunuzi kwa huu mtandao naomba anisaidie..