Msaada mana kuna trafiki kanichanganya


A

analgesic

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Messages
279
Likes
48
Points
45
A

analgesic

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2013
279 48 45
nilipanda gari naenda iringa sasa tumefika hapa mikumi basi limeharibika tumeenda kwa trafiki hapa kituoni anasema ili turudishiwe nauli inabidi tusubiri masaa matano kama halijapona ndio turudishiwe nauli hv ni kweli kwa anaefaham
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,005
Likes
6,447
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,005 6,447 280
Masaa matani? Watawapa na msosi?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,295
Likes
10,005
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,295 10,005 280
Ni kweli. Watu wanalala njani.
 
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
396
Likes
3
Points
0
god with us

god with us

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
396 3 0
Gari gani hiyo mkuu alafu masaa MATANI C usiku tena hyo
 

Forum statistics

Threads 1,251,558
Members 481,767
Posts 29,775,953