Msaada: Mabasi yanayoenda Kisaki

Msaada: Mabasi yanayoenda Kisaki

Truth Matters

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2013
Posts
2,633
Reaction score
5,615
Ndugu,
Kwa anayefahamu mabasi ya kuelekea Kisaki-Morogoro yanaanzia wapi na yanatoka saa ngapi
Msaada tafadhali
 
Ubungo Yapo Pia Ukikosa Panda Abood Hadi Morogoro Pale Tele
 
Yapo Buguruni Sheli, kwenye lile daraja la Overhead (Pedestrians Bridge) upande wa stendi ya daladala kuelekea Ubungo....

Ukifika upande ule utaona ofisi zao

Mabasi yanaondoka saa 12:00 asubuh muda wa kuwasiri kama kawaida saa 11:30 asubuh

Hayo yanaenda moja kwa moja yanapitia pale Mikese na kuchanja mbuga ndani ya Milima ya Uruguru

Mabasi yapo ya
Matombo, Mvuha, Duthumi, Bwakira, Mngazi hadi Kisaki Station

Ukiwa njiani after Mikese ukielekea Morogoro Mjini si unaonaga view moja kali sana ya Uruguru Mountain...!!
Sasa basi hiyo njia unapita katikati ya hiyo Milima, kuna kipindi mnakua some feet's above hadi kile kilele cha Uruguru unakiona hapa na hapa
Kuna ka ubaridi flani hvii amazing
 
Mengine yanapitia barabara ya Moro yanaanzia pale Mbezi Mwisho asubuhi.
 
Mkuu kwa nini usipande tu treni ya Tazara itakifikisha vizuri mpaka kituo cha Kisaki.
 
Back
Top Bottom