Msaada: Mabasi ya kutoka Arusha kwenda Bukoba

vurumai

Senior Member
Feb 9, 2014
178
36
Habari Wakuu.

Naomba msaada wa kujua mabasi mazuri yanayotoka Arusha kwenda Bukoba kuhusiana na zilipo ofisi zao pamoja na ratiba ikiwezekana.

Thanks in advance.
 
Ipo kampuni moja tu ya mabasi ya abiria kutoka Arusha hadi Bukoba inaitwa MOHAMED CLASSIC wanapatikana hapo stendi kuu. Ila ifikapo desemba kuna jamaa wa KIMOTCO GROUP nao hupeleka magari yao BUKOBA. Nauli ni sh. 50,000/=
 
Zipo kampuni kama tatu hv na nauli ni kama 60000 lkn kampuni nzuri ni Mohammed Classic
 
Asanteni wakuu. nmepata majibu. Kwa faida ya wengine ni kwamba magari yapo karibia matatu nadhani ambayo ni Mohamed classic,kimotco na nbs. Kila cku basi basi moja ndo linaenda huko.
 
Back
Top Bottom